มาเพิ่มเสียงทวิตเตอร์+ทีวีดิจิตอล

เริ่มโดย Nichcha_mam, 08เม.ย.2015, 00:15:39

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

Nichcha_mam

08เม.ย.2015, 00:15:39 Last Edit: 08เม.ย.2015, 01:21:00 by Nichcha_mam
ทวิตเตอร์บ้านหม้อ 30 บาท/กล่องFORTH 690
บาทรองรับDOLLBY DIGITALL หายากหน่อย
เสาอากาศแบบ 5de ติดใต้ท้องรถ

My name is [LY]

กลัวเสาจะหลุดซะก่อน ถ้าเจอลูกระนาดสูงๆ emo34

Root_WP

เดี๋ยวๆๆ  emo51

ใช้งานดีไหมครับเสาแบบนี้

yello-pink

รายงานด้วย ผลการใช้งานเป็นยังไง ที่ความเร็วเท่าไหร่ ต่างจังหวัดหรือ กทม

Nichcha_mam

รายงานด้วย ผลการใช้งานเป็นยังไง ที่ความเร็วเท่าไหร่ ต่างจังหวัดหรือ กทม

ผมใช้งานในกทม 80-100ยังใด้มีขาดบ้างนิดหน่อยโดยรวมพอใจกะลังแก้ไขเพิ่มตัว
บูสเตอร์ขยายสัญญานเห้นเค้าว่าแจ่ม/ส่วนเรื่องเสาโดนลูกระนาดใม่มีเพราะใส่โช๊คออส
ขอบ15แล้ว/รถผมติดแก๊สถังโดนัทจดผ่านเรียบร้อยอีกอย่างในรถผมมีจอ19พร้อมเครื่อง
เล่นHDแล้วผมจึงต้องการดูช่องรายการต่างแบบHDเน้นทำเองนี่ก้อเพิ่งเปลี่ยนผ้าเบรค
Girlling650บาทแจ่มมากแต่หาซื้อยากหน่อย เวลาเที่ยวผมยิงยาวครับไปกลับต้องมี2000โลอัพไกล้ๆก้อ4-500โลครับชอบเที่ยว555

พ่อแดงน้อย

ผมใช้งานในกทม 80-100ยังใด้มีขาดบ้างนิดหน่อยโดยรวมพอใจกะลังแก้ไขเพิ่มตัว
บูสเตอร์ขยายสัญญานเห้นเค้าว่าแจ่ม/ส่วนเรื่องเสาโดนลูกระนาดใม่มีเพราะใส่โช๊คออส
ขอบ15แล้ว/รถผมติดแก๊สถังโดนัทจดผ่านเรียบร้อยอีกอย่างในรถผมมีจอ19พร้อมเครื่อง
เล่นHDแล้วผมจึงต้องการดูช่องรายการต่างแบบHDเน้นทำเองนี่ก้อเพิ่งเปลี่ยนผ้าเบรค
Girlling650บาทแจ่มมากแต่หาซื้อยากหน่อย เวลาเที่ยวผมยิงยาวครับไปกลับต้องมี2000โลอัพไกล้ๆก้อ4-500โลครับชอบเที่ยว555

อยากทราบรายละเอียดเรื่องโช๊คหน่อยครับอยากเปลี่ยน ขอบคุณครับ

Nichcha_mam

อยากทราบรายละเอียดเรื่องโช๊คหน่อยครับอยากเปลี่ยน ขอบคุณครับ

โช๊คอัพวีออส kayaba excle gบวกสปริงแจ๊สครับรับรองใม่ติดแน่

patchayas

จอ19พร้อมเครื่องเล่นHD
-----------------------------

emo28 emo28 emo28

เอาใส่ตรงไหนของรถครับ  ขอดูหน่อย