ความรู้สึกเมื่อใส่ค้ำหน้ามิราจครับ

เริ่มโดย กีรติ, 08เม.ย.2015, 05:45:15

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

กีรติ

emo6 ติดมาเมื่ออาทิตที่แล้ว เพิ่งได้ขับยาวๆ กลับบ้านสองร้อยโลครับ
คิดว่าดีขึ้นกว่ากว่าเดิม8%  5555
  ประมาณว่าขับเปลี่ยนเลนความเร็ว110 ไม่รู้สึกหวิว เข้าโค้งนิ่งขึ้น เหยียบได้นิ่งกว่าเดิม
อีกอย่างมิราจน้อย ใส่ปลดคันเร่งมาเหยียบดีขึ้นมากเลย ผิดกะจับรถวันแรกเลย เหยียบแซงปิกอัพยังต้องลุ้น เด่วนี้พอใจแล้วครับเรื่องประหยัด เเต่ก่อนขับซีลีกา 10โล ลิตร ขอพูดถึงความรู้สึกแค่ยี้ก่อนนะครับ

Root_WP

ลองใส่กันโคลงล่างดูครับ   อันนี้ชัดเจ็นมาก

LOVE OR WAR

กันโคลงแอทราจอีกเสียง  เรียกว่าคนละฟ้ากับเหว
สักวา อย่าเป็นทาส ตลาดหุ้น   เงินของคุณ ที่ลงทุน คุณเจ้าของ
คุณต้องเป็น เจ้านายใหญ่ ไม่เป็นรอง    จงตรึกตรอง มองดูใหม่ ให้ดีดี
ก่อนเข้ามา คิดว่าหุ้น ลงทุนง่าย            แค่คอยขาย สบายๆ ง่ายอีหลี
ซื้อของถูก แล้วถือต่อ รอท่าที              กำไรมี แล้วค่อยขาย ได้แน่นอน

Säke_111☮

ดีขึ้นกว่ากว่าเดิม8%  emo24 emo24
กันโคลงหน้าถ้าเพิ่งออกรถมิราจ(ตัวเสาอากาศอยู่ด้านหลัง)ก็คงจะมีติดรถมาให้แล้วหล่ะครับ