เปลี่ยนสปอยเลอร์ แล้ว รูน๊อต เพียบ

เริ่มโดย kimniyom, 10เม.ย.2015, 02:10:49

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

kimniyom

เปลี่ยนสปอยเลอร์ แล้ว รูน๊อต เพียบ ตัวรอง top ไฟเบลคดวงที่ 3 ก็ไม่เข้ากัน(ยังหาซื้อไม่ได้)อยากทราบว่ามีวิธี แก้ยังไงบ้างคับ จะเอามาใช้

เขาบอกว่าผม"เพี๊ยน"

ผมถอดสปอยเลอร์ออก อารมณ์อยากโล้น เลยเอาออก อุดรูทำสี 1300บาท แต่อู่นี้งานหยาบไปหน่อยแถมได้รอยกระดาษทรายมาด้วย 2รอย 555ช่างมัน

Root_WP

ของผม GLX ใส่สปอยแบบในรูปเลยครับตอนแรกจะเปลี่ยนเหมือนกันแบบGT

แต่พอแกะออกมาปุ๊ป เจอรูน๊อต2รู+สนิม+บุบอีก ช่างตี2500 แก้ทั้งหมดที่แพงเพราะต้องทำสีทั้งบาน(อันนี้ไม่รู้จริงหรือหลอกนะครับเค้าบอกทำเฉพาะจุดไม่ได้)

ตรงรูเอาสติกเกอร์มาติดไปก่อนก็ได้ครับสีขาวไกลๆมองไม่เห็นหรือจะทำแถบซิ่งไปเลยก็ได้นะ emo60

เขาบอกว่าผม"เพี๊ยน"

ไม่ได้ทำทั้งบานครับ ยาวสองศอกกว้างเท่าคืบ

arun-G35

โป๋วสีเอาครับ แล้วรองพื้นสีขาว แต้มสีเทียบตามสีรถ ครับ ถ้าไ่ม่คิดมากใช้ได้เหมือนกัน ไปหาช่างเสียดายเงิน ซื้อสปอย์เลอร์ แล้วต้องมาเสียเงินค่าอุดรูอีก ไม่คุ้มเสีย emo66

EV(Olo)ver

เปลี่ยนสปอยเลอร์ แล้ว รูน๊อต เพียบ ตัวรอง top ไฟเบลคดวงที่ 3 ก็ไม่เข้ากัน(ยังหาซื้อไม่ได้)อยากทราบว่ามีวิธี แก้ยังไงบ้างคับ จะเอามาใช้

สอบถามหน่อยครับ ชุดแต่งทรงนี้เรียกว่าอะไรครับ