โชว์เบาๆ mirage น้องใหม่ของครอบครัว

เริ่มโดย ble@bgfc, 05มิ.ย.2012, 00:13:52

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

Mirage Songkhla

รถสวยมาก ๆ ครับ สีเดียวกันเลย แต่....ผมยังไม่ได้รถ อิอิ
Electrical Engineer

ble@bgfc

ดูเผินๆ เหมือนมิราจจะใหญ่กว่ามาช แต่รุ้ว่าจิงๆมาชใหญ่กว่านิสนึง

เจ้า mirage ยังโย่งๆอยู่ครับ เลยดูใหญ่กว่า emo16

ยางปลิ้น ลิ้นกวาด...!!!

taludtudtu

รถได้โหลดไหมครับ

ble@bgfc

ด้านหลังไม่ได้โหลดครับ แค่อัดน้ำมัน ส่วนด้านหน้าแค่ขยับแป้นรับสปริงลงหนึ่งนิ้ว แต่ยังไม่ได้อัดน้ำมันครับ emo34

taludtudtu

ด้านหลังไม่ได้โหลดครับ แค่อัดน้ำมัน ส่วนด้านหน้าแค่ขยับแป้นรับสปริงลงหนึ่งนิ้ว แต่ยังไม่ได้อัดน้ำมันครับ emo34

อ่อ ขยับเบ้าโช๊คนี่เอง  emo24

december

สดใสจังเลย emo23

ขอให้ได้รถกันเร็วๆ นะคับ ^^

pskater

ความรู้สึกเป็นยังไงมั่งครับ ว่าจะไปทำสตรัท แต่เห็นวิธีนี้ก็โอเค แ้ล้วล้อ หน้า 8นิ้ว เลี้ยวสุดติดคานชักมั้ยครับ เพราะผม เพิ่งไปเปลี่ยนจาก 8 มาเป็น 7  emo15 emo15 emo15

โดนค่าอัดน้ำมันไปเท่าไหร่ครับ เพราะผมนั่ง 4 ไม่ได้ ครูดตลอด

ผู้บ่าวไทบ้าน

หล่อมากมายเลยคับ emo24

ble@bgfc

ความรู้สึกเป็นยังไงมั่งครับ ว่าจะไปทำสตรัท แต่เห็นวิธีนี้ก็โอเค แ้ล้วล้อ หน้า 8นิ้ว เลี้ยวสุดติดคานชักมั้ยครับ เพราะผม เพิ่งไปเปลี่ยนจาก 8 มาเป็น 7  emo15 emo15 emo15

โดนค่าอัดน้ำมันไปเท่าไหร่ครับ เพราะผมนั่ง 4 ไม่ได้ ครูดตลอด

ทั้งหมด 1600 บาทครับ

pskater

ทั้งหมด 1600 บาทครับ

ความรู้สึกเป็นไงมั่งครับ แล้วทำที่ไหนช่วยชี้เป้าหน่อยครับ

boynaldo no. 901

ธัญญะโช๊คอัพ คลอง 4 และ 7

pskater

แอบชอบนีโอคันหลังอ่ะ (เมื่อก่อนใช้นีโอ) อิอิอิ emo17 emo17 emo17

Jate

สวยมากครับ.. ยาง 195/50 นี่ลงตัวพอดีเลย..  emo2 emo2 emo2

RedBull

off +35  จริงหร๋อครับ ขอรูปชัดๆได้ปะครับ ผมอยากใส่ +25  ไม่งั้น ก็ 0