ฟิล์มดำสามเอ็มซีดเร็วจริงหรือเปล่าครับ

เริ่มโดย Jutha, 18มิ.ย.2015, 20:52:15

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

Jutha

ผมหาข้อมูลฟิล์มสามเอ็มรุ่น fx ทำไมมีแต่คนบอกฟิล์มซีดไว จริงหรือเปล่าครับ เพราะได้แถมฟิล์มสามเอ็ม จะได้เปลี่ยนใจทัน ขอบคุณครับ

LOVE OR WAR

เพื่อนผมออกรถมาใช้ 3m สีมันซีดจริงๆนะคับไม่รู้ว่าได้แถมรุ่นอะไรมา...ตอนนี้เปลี่ยนนรถไปแล้ว 4 ปี เนี่ยมันใสขึ้นเองเลย 555
สักวา อย่าเป็นทาส ตลาดหุ้น   เงินของคุณ ที่ลงทุน คุณเจ้าของ
คุณต้องเป็น เจ้านายใหญ่ ไม่เป็นรอง    จงตรึกตรอง มองดูใหม่ ให้ดีดี
ก่อนเข้ามา คิดว่าหุ้น ลงทุนง่าย            แค่คอยขาย สบายๆ ง่ายอีหลี
ซื้อของถูก แล้วถือต่อ รอท่าที              กำไรมี แล้วค่อยขาย ได้แน่นอน

vydek

ติด fx20รอบคัน มาประมาณ 3 ปีกว่าๆแล้วก็ไม่รู้สึกว่ามันซีดนะ ยังปกติดี

Root_WP

ผม 3mตัวปรอท  4 ปีซีดแล้วครับ จริงๆเริ่มซีดตั้งแต่3ปีละครับ  ตอนนี้เหมือนรถฟิล์มใสเคลือบปรอทนิดๆ   แต่การกันร้อนยังดีเหมือนเดิมนะ