มีเสียงดัง "กึ๊ก" เวลาเลี้ยวเกือบสุด หรือสุด

เริ่มโดย pskater, 05มิ.ย.2012, 03:50:12

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

ลงล่าง

angle kik

ปักหมุดให้แล้วนะครับ emo24
เยี่ยมเลยค่า:)ว่าแต่รถมายังคะคุณMAY

IHEERMAN

ยังเลยครับ สงสัยเขาส่งไปญี่ปุ่นหมด ฮ่าฮ่า  emo8
MIRAGE ROAD SHOW ...

giorgio13

เป็นเหมือนกันคะ  emo30

Airliner_TG

ใช้มาสองวัน เป็นเหมือนกันครับ  emo36

ashura

อยากให้ทางมิตซูเคลียปัญหานี้จัง

ต้องเข้าศููย์ครับให้เค้าเช็คช่วงล่าง  ผมก็ไม่รู้ว่าปัญหาแท้จริงคืออะไร   

แต่ของผมเช็คแล้วหายครับ

angle kik

เราเป็นตั้งแต่ออกจากศูนย์ เซลล์ ว่าเป็นที่เราขับแล้วปล่อยเบรคไม่นิ่ง ว่างงั้น เกี่ยวกันทมั้ยคะ เรามือใหม่ไม่รู็เรื่องเลย T^Tเสียงดังมากๆ แม่บอกข้างนอกยังได้ยิน

wet03

เป็นเหมือนกัน  emo29 emo7 emo6

swat2254

เป็นเช่นกัน   ถามช่างที่ศูนยืมาแล้ว  เขาบอกว่า ปกติครับ เป็นเสียงของลูกหมาก

Dnegel

ใช้มา2เดือนแล้วครับ ตอนแรกก็ได้ยินน่ะครับ แต่พอขับมานานๆเข้าๆก็ไม่ได้ยินแล้วครับ ผมว่าเป็นปรกติน่ะเพราะขับมาตั้งแต่มีเสียงจนถึงวันนี้ก็ไม่มีอะไรผิดปรกติกับพวงมาลัยเลยครับ
Get in. Get out. Get away.

Dnegel

เป็นเหมือนกันคะ  emo30

ขอโทษน่ะคับคุณแนน จันทร์ที่ผ่านมา(เมื่อวาน)ได้แวะไปศูนย์มิตซูที่เรียบทางด่วน เอกมัย-รามอินทราหรือเปล่าครับ?
Get in. Get out. Get away.

Phiphop

แรกๆ ดัง ช่วงหลังเบาลงแระครับ  emo37

มันคงใหม่ๆ เลยฝืดๆ ฟิดๆ ยังเหลือประกันอีกหลายเดือน ถ้าไม่หายสนิท คงต้องแจ้งเป็นปัญหาให้ศูนย์ส่งเรื่องเครมครับ
สวัสดีครับพี่น้อง

jasawin

เป็นเหมือนกันครับ ตั้งแต่ออกจากศูนย์เลยครับ แต่ตอนนี้ชินและ มันก็ไม่มีปัญหาอะไร แค่ดัง สงสัยจะเป็น spec ของ ECO CAR มั้งครับ 5555

i..เอง

เป็นด้วย ยาง 15 แม็ค 15

aomtac

ผมก็เป็นครับ ออกจาก 0 มา 3 วัน

วันแรกก็เป็นแล้ว  มันจะเป็นเสียงแปลกๆ เหมือนเสียงดังติ๊ก 1 ครั้ง  คล้ายๆเสียงลูกหินเล็กๆดีดโดนเหล็ก

ชอบเป็นตอนถอย แล้วหักซ้าย ไม่ก็ออกตัวหักขวา  ประมานนี้  รถผมเดิมๆไม่มีแต่ง/เปลี่ยนอะไรเลย

ขึ้นบน