ตามหาเจ้าของมิราจสีแดงเฟอร์รี่

เริ่มโดย one029, 27ส.ค.2015, 22:07:56

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

one029

ตามหัวข้อครับ เมื่อวันอังคารที่ 25 สิงหาคม 2558 เวลาประมาน 8.15 น. แถวสวนจตุจักรแล้วเลี้ยวเข้าตลาด อตก ผมเจอมิราจคันดังกล่าวแล้วทำให้หงุดหงิดใจมากครับ อย่าพึ่งตกใจครับ ผมแค่อยากถามว่า พี่ทำโป่งหน้าหลังและสีที่ไหนมาครับ สวยโดนใจเตะตาผมมากครับ จะเรียกจอดถามผมก็รีบทำธุระด้วย เลยได้แต่เห็นขับผ่านหน้าไป จะถ่ายรูปก็ไม่ทันจะทำ ไม่รุ้ว่าท่านเจ้าของรถเป็นสมาชิกเว็ปนี้รึเปล่า ถ้าเป็นหรือใครรุ้จักเคยเห็นหรือมีรุป ช่วยเอามาลงให้หน่อยเถอะครับ ผมอยากเห็นและอยากให้คนอื่นเห็นด้วย มันสวยจริงๆครับ สวยมว๊ากกกก

chok_chai

รอดูด้วยคน อยากเหนอ่ะ

one029

ไม่ใครเคยเห็นเลยเหรอ แย่จัง ตั้งแต่บอร์ดทำหน้าเว็ปใหม่ รู้สึกจะเงียบเหงานะ