หมดประกัน 3ปี/แสนโล แล้ว แนะนำด้วยครับ

เริ่มโดย tee2000, 07ก.ย.2015, 18:01:42

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

tee2000

ควรเข้าศูนย์ต่อหรือหารานข้างนอกดีครับ
ถ้าทำข้างนอกควรทำอะไร ตอนใหนบ้าง หรือทำตามคู่มือเริมจากศูน์ใหม่ดีครับ
แนะนำน้ำมันเครื่องด้วยครับ
ขอบคุณครับ

yello-pink

จะเข้า 0 ต่อก็ได้ถ้าไม่กลัวแพง แต่ถ้าพอรู้จักช่างนอก 0 ก็ทำข้างนอกได้เหมือนกัน
รถผมเข้า 0 แค่ปีเดียว ทุกวันนี้ถ่ายเปลี่ยนน้ำมันเอาเอง ตอนนี้ 6 หมื่นกว่าโล รถ 3 ปีเหมือนกัน

LOVE OR WAR

ถ่ายน้ำมันเครื่องเข้า 0 ก็ม่ายแพงนะคับราคารับได้..ไม่ต้องกลัวปลอม อย่าไปสั่งเช็คระยะแล้วกัน ค่าแรงจะแพง  แล้วเราก็ดูข้อมูลในคู่มือประกอบว่าจะเปลี่ยนอะไรตามระยะ อันไหนแพงมากก็ไม่ต้องทำ
สักวา อย่าเป็นทาส ตลาดหุ้น   เงินของคุณ ที่ลงทุน คุณเจ้าของ
คุณต้องเป็น เจ้านายใหญ่ ไม่เป็นรอง    จงตรึกตรอง มองดูใหม่ ให้ดีดี
ก่อนเข้ามา คิดว่าหุ้น ลงทุนง่าย            แค่คอยขาย สบายๆ ง่ายอีหลี
ซื้อของถูก แล้วถือต่อ รอท่าที              กำไรมี แล้วค่อยขาย ได้แน่นอน