ถอดพวงมาลัย

เริ่มโดย monster mirage, 27พ.ย.2015, 04:16:23

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

monster mirage

ใครถอดพวงมาลัยเป็นแนะนำหน่อยครับ

yello-pink

ใครถอดพวงมาลัยเป็นแนะนำหน่อยครับ
สกรูอยู่ด้านหลัง ข้างล่ะตัวซ้าย/ขวา เป็นดอกจันหรือหกเหลี่ยม ผมจำไม่ได้

monster mirage

สกรูอยู่ด้านหลัง ข้างล่ะตัวซ้าย/ขวา เป็นดอกจันหรือหกเหลี่ยม ผมจำไม่ได้
ไม่มีน็อตเลยครับมีแต่รู 2รู รูเล็กกะรูใหญ่

yello-pink

ผมดูให้ล่ะไม่ใช่รูที่เห็น ไอ้ที่ว่ารูเล็กกับรูใหญ่ มันอยู่ใกล้ๆคอพวงมาลัย ต้องเอากระจกมาส่องกลับด้านถึงจะเห็น
เป็นลวดแข็งๆง้างลวดออกแล้วก็ดึงทั้งตัวแอร์ bag

yello-pink

อีกรูปครับ
เอาไขควงง้างเอานะครับ ลวดมันแข็ง