เช็ค ระยะ 100,000 กิโลเมตร เข้าศูนย์หรือ อู่นอก ดีกว่าครับ ราคาเท่าไหร่บ้างครับ

เริ่มโดย Boyzasud, 13ม.ค.2016, 01:44:54

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

Boyzasud

Boyzasud

รบกวน สอบถาม สมาชุิกใน คลับด้วยครับ เพื่อเป็นแนว ทางในการตัดสินใจ หรือมี อู่นอก แนะนำย่านฝั่งธน ได้นะครับ ขอบคุณ ล่วงหน้า ครับผม

LOVE OR WAR

ของผม 98,000 กม.แล้ว   ผมก็ว่าจะเข้า 0 นะ อย่างน้อยมั่นใจว่าได้น้ำมันเครื่องของแท้....... สังเคาห์ของ 0 ก็ไม่แพงนะ โดนค่าแรงเพิ่่มหักลบกับอู่ข้างนอกก็ไม่น่าเกิน 3-4 ร้อย ที่ต่างกัน

แถมรับประกันว่าน้ำมันรั่วซึมใส่กลองน้ำมันไม่แน่น พังขึ้นมามีปัญญาใช้เราแน่ๆ  ถ้าเป็นอู่ข้างนอกคงพังฟรี รวมถึงได้น้ำมันเครื่องปลอมขึ้นมาอันนี้หนาว  ผมเคยพังไปตัวนึงแล้วรถคันเก่าหมดไปห้าหมื่น....
สักวา อย่าเป็นทาส ตลาดหุ้น   เงินของคุณ ที่ลงทุน คุณเจ้าของ
คุณต้องเป็น เจ้านายใหญ่ ไม่เป็นรอง    จงตรึกตรอง มองดูใหม่ ให้ดีดี
ก่อนเข้ามา คิดว่าหุ้น ลงทุนง่าย            แค่คอยขาย สบายๆ ง่ายอีหลี
ซื้อของถูก แล้วถือต่อ รอท่าที              กำไรมี แล้วค่อยขาย ได้แน่นอน

Boyzasud

emo24   ขอบคุณครับ 

เขาบอกว่าผม"เพี๊ยน"

ไปศูนย์สิครับ ค่าแรงยังฟรีอยู่

cphol

ผมไปเช็คระยะ 100,000 กม.หรือ 3 ปี แต่เลขไมล์จริงๆ ประมาณสองหมื่นห้า ที่ศูนย์เสียค่าใช้จ่ายรวม 1,280.79 บาท มีเปลี่ยนกรองแอร์ด้วยครับ  ทางศูนย์แจ้งว่า ทางศูนย์แจ้งว่า ขยายเวลาค่าแรงฟรีเป็น 5 ปี ยังไม่ทราบว่าครั้งหน้าเช็ค 3 ปี 6 เดือน จะคิดค่าแรงหรือเปล่าถ้าฟรีจะมาแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ