มิราจดูตรงไหนว่าน้ำยาแอร์หมดครับช่วยหแนะหน่อยครับ

เริ่มโดย sw20, 21ก.พ.2017, 06:10:46

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

sw20

มิราจดูตรงไหนว่าน้ำยาแอร์หมดครับช่วยหแนะหน่อยครับพอดีแอร์ไม่เย็นเลยอยากลองเช็คเองก่อนครับ

pongvj

หาที่ดูไม่เจอนะ มันไม่มีอะไรให้ดูเลยครับ มีแต่ฝาปิดท่อคล้ายฝายาสีฟันอย่างเดียว

แล้วได้แก้ไขอย่างไรผลเป็นอย่างบ้าง ครับ emo50

sw20

แก้แล้วครับแผ่นครัชคอมแอร์สึกท่อไหย่รั่วต้องเปลี่ยนทั้้งเส้นครับช่างบอกรถอีโก้คาร์ส่วนไหย่ไม่มีไห้ดูครับเซ้งเลย emo33
หาที่ดูไม่เจอนะ มันไม่มีอะไรให้ดูเลยครับ มีแต่ฝาปิดท่อคล้ายฝายาสีฟันอย่างเดียว

แล้วได้แก้ไขอย่างไรผลเป็นอย่างบ้าง ครับ emo50