ว่างๆมาทำสวิทช์ลับตัดstartกันโขมยกันดีกว่า

เริ่มโดย pon, 09มิ.ย.2012, 01:37:10

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

ลงล่าง

pon

ขอด้วยครับ

เมล adirek.n@gmail.com

ส่งให้แล้วครับ

ขอบคุณครับแต่เปิดดูไม่ได้ ใช้เวอร์ชั่นไรส่งมาครับ ไม่งั้นรบกวนทำเป็นpdf หรือ เซฟเป็นเวอร์ชั่นต่ำๆหน่อยครับ

ส่งให้ใหม่แล้วนะครับ

SeaSky_The gang

ขอด้วยครับ

ขอบคุณครับแต่เปิดดูไม่ได้ ใช้เวอร์ชั่นไรส่งมาครับ ไม่งั้นรบกวนทำเป็นpdf หรือ เซฟเป็นเวอร์ชั่นต่ำๆหน่อยครับ

ขอบคุณครับ รู้เส้นแล้ว แต่ docx ผมเปิดไม่ได้ครับ ใช้เวอร์ชั่นไรครับเดียวจะหามาลง
อาการเสีย
1.เบรคติด น๊อตสลักคาลิปเปอร์งอของ 0 ราคา 680 บาท ค่าเปลี่ยน อู่นอก 400 บาท ยางหุ้มลูกสูบขาดเปลี่ยนศูนย์ ค่าของ+ค่าแรงประมาณ 2xxx บาท
2.บาลาสซีน่อนขาดเปลี่ยนของ canbus 3000 บาท
3.ลูกปืนล้อหน้าABS แตก ข้างล่ะ 17xx บาท ค่าแรงอู่นอก ข้างล่ะ 400 บาท

pon

ท่านที่ผมส่งให้แล้วเปิดได้ไม้ได้ยังไงแจ้งให้ทราบด้วยนะครับ
ผมจะได้ส่งให้ใหม่

Love You Thailand

ขอด้วยครับ m_singthong@hotmail.com
ยังไม่ได้รถแต่เตรียมพร้อมไว้ก่อนครับ ^^
ชีวิตผม ผมกำหนดเอง
ไม่รู้จักผม อย่าตัดสินผม

pon

ขอด้วยครับ

ขอบคุณครับ รู้เส้นแล้ว แต่ docx ผมเปิดไม่ได้ครับ ใช้เวอร์ชั่นไรครับเดียวจะหามาลง

ผมใช้ word 2007 ธรรมดาอะครับ

loma

ขอวีธีการและข้อควรระวังแบบละเอียดด้วยครับ....พอดีผมไม่มีทักษะทางไฟฟ้ารถยนต์เลยครับกลัวทำไม่เป็น...
ขอบคุณ จขกท  มากเลยนะครับสำหรับเทคนิคดีๆ...ความรู้ยิ่งให้ยิ่งเพิ่มครับ

manbicycle

ขอด้วยครับ tafeel@hotmail.com ขอบคุณล่วงหน้าครับ

pon

ขอวีธีการและข้อควรระวังแบบละเอียดด้วยครับ....พอดีผมไม่มีทักษะทางไฟฟ้ารถยนต์เลยครับกลัวทำไม่เป็น...
ขอบคุณ จขกท  มากเลยนะครับสำหรับเทคนิคดีๆ...ความรู้ยิ่งให้ยิ่งเพิ่มครับ

ขอเมลล์ด้วยครับ

PEPSI

ขอบคุณมากครับเป็นประโยชน์มากเลยกับการป้องกันรถหาย
รบกวนPMมาด้วยครับจะเอาไปทำบ้างครับ กลัวๆเหมือนกัน
popcorn_cvet.city@hotmail.com emo4

pon

วันนี้ผมจะอยู่ส่งให้จนถึงเที่ยงคืนนะครับ หยุดเสาร์ อาทิตย์ จะได้ไปทำกัน
ดีไม่ดียังไงก็แจ้งกันบ้างเน้อ  emo31

Akekungz17

ถ้าผ่านไปจะแวะเอาไปให้ช่วยสอน + จิบเบียร์นะครับ
ตอนนี้รอรถก่อนครับ  emo25

pon

ถ้าผ่านไปจะแวะเอาไปให้ช่วยสอน + จิบเบียร์นะครับ
ตอนนี้รอรถก่อนครับ  emo25

ยินดีครับ

SeaSky_The gang

ของผมมัน word 98 ถึง ว่าเปิดไม่ได้
อาการเสีย
1.เบรคติด น๊อตสลักคาลิปเปอร์งอของ 0 ราคา 680 บาท ค่าเปลี่ยน อู่นอก 400 บาท ยางหุ้มลูกสูบขาดเปลี่ยนศูนย์ ค่าของ+ค่าแรงประมาณ 2xxx บาท
2.บาลาสซีน่อนขาดเปลี่ยนของ canbus 3000 บาท
3.ลูกปืนล้อหน้าABS แตก ข้างล่ะ 17xx บาท ค่าแรงอู่นอก ข้างล่ะ 400 บาท

pon

ของผมมัน word 98 ถึง ว่าเปิดไม่ได้

emo34

ขึ้นบน