มาปลดล็อค DVD รุ่นตัว TOP ให้ดูได้ตลอดเวลาภาพไม่ดับกัน

เริ่มโดย speed, 10มิ.ย.2012, 17:31:19

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

ลงล่าง

Masamiiz

ทามม่ายด้ายอ่า ไม่กล้าแงะเปิดดู กลัววววว!!!!  emo3 มานคล้ายๆตัดสายระเบิดอ่า
ใครก้ได้ช่วยที  emo4
私たちはまさみです。ニジュニさいです。よろしくお願いします。

M_Mirage_M

ผมลองทำแล้วตัดสีเขียวอ่อนๆ แต่พอต่อเสร็จ ใส่แผ่น dvd มันขึ้นว่า Audio only ครับ แก้ปัญหายังงัยครับ???

M_Mirage_M

ผมลองทำแล้วตัดสีเขียวอ่อนๆ แต่พอต่อเสร็จ ใส่แผ่น dvd มันขึ้นว่า Audio only ครับ แก้ปัญหายังงัยครับ???

แก้ได้แล้วครับ ผมลงกราวด์ไม่ดีครับ ไปลงไว้อีกที่ครับ ลืมเช็คดูว่าเป็นแกนมันเป็นพลาสติกครับ เลยมาลงกราวด์ตามที่แนะนำใช้ได้แล้วครับ

oum^014^

ทามม่ายด้ายอ่า ไม่กล้าแงะเปิดดู กลัววววว!!!!  emo3 มานคล้ายๆตัดสายระเบิดอ่า

เหมือนกันเลยคะ ใจไม่กล้าพอ  emo55 emo55
top ขาว  เจียงอุดร^^

M_Mirage_M

เหมือนกันเลยคะ ใจไม่กล้าพอ  emo55 emo55

ต้องใจถึงหน่อยครับ ผมกลั้นใจตัดเลยครับ

junkhae

emo24 ขอบคุณมากๆครับ ได้รถมาวันแรก จัดการเฉาะเลย ใช้เวลา ไม่ถึง 10 นาที ง่ายๆมากๆ ไม่ต้องเสียตังจ้างด้วยสบายใจ ตัดต่อเสร็จประกอบคืนใช้งานได้ ปกติ ดูDVD ได้ตลอดทาง  emo24

peepatty

ขอบคุณครับทำเสร็จตั้งแต่รับรถมาวันแรกเลยสุดยอดครับง่ายมาก

MorMink

สายไฟใช้ขนาดเท่าไรอะครับ

ขึ้นบน