มาปลดล็อค DVD รุ่นตัว TOP ให้ดูได้ตลอดเวลาภาพไม่ดับกัน

เริ่มโดย speed, 10มิ.ย.2012, 17:31:19

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

ลงล่าง

nuiap

emo17 emo17  รถมาจัดแน่นอน

Mira(ge)Sport

ขออาแดปเพิ่มเป้นสูตรที่ 3 ครับ
http://www.miragethailandclub.com/index.php/topic,2294

IHEERMAN

ทำไมรุ่นผมทำไม่ได้อ่ะครับ GLX อิอิ  emo48
MIRAGE ROAD SHOW ...

wtf

มา Like ให้ จขกท.
ขอบคุณมากครับ...

jo13

ง่ายจริงๆ ขอบคุณครับ
emo2

toey77

ลองทำแล้ว emo24 emo24 แต่ขอเตือนว่า อันตราย    emo20 emo20

ปันปัน

อันตรายยังไงบอกที emo43 emo43

taludtudtu

อันตรายตรงที่ เมื่อปลดล็อคแล้ว มันสามารถดูได้เวลาขับรถไปด้วย ไม่จำเป็นต้องดึงเบรคมือขึ้นแล้ว มันเลยทำให้อันตรายครับ  emo20

toey77

อันตรายตรงที่ เมื่อปลดล็อคแล้ว มันสามารถดูได้เวลาขับรถไปด้วย ไม่จำเป็นต้องดึงเบรคมือขึ้นแล้ว มันเลยทำให้อันตรายครับ  emo20

ถูกต้องแล้วครับ  emo20

TCR1

ลองทำแล้วครับ 15 นาทีเสร็จ ไว้สำหรับให้เด็ก ๆ ดูการ์ตูนเวลาเดินทางไป-กลับ โรงเรียน (ปวช.) ขอบคุณมมากครับสำหรับ diy ครั้งนี้

ปันปัน

ขอบคุณมากม๊ากครับทำมาแล้วโคตรง่ายดูใด้สบายเลย หน้าจอเบรคมือก็ดับด้วยประหยัดไป 1000 บาท
emo21 emo21

macherie

เออ ผมสงสัย ว่า ถ้าทำวิธีนี้

แล้ว ตอนจอดปกติ ถ้าเราดึงเบรคมือขึ้น  ไฟเบรคมือ ที่หน้าปัด ยังติดและใช้ได้อยู่มั้ยครับ

oofset

emo24 คุณคือวีรบุรุษของตัวท๊อป emo24

toey77

เออ ผมสงสัย ว่า ถ้าทำวิธีนี้

แล้ว ตอนจอดปกติ ถ้าเราดึงเบรคมือขึ้น  ไฟเบรคมือ ที่หน้าปัด ยังติดและใช้ได้อยู่มั้ยครับ

ระบบเบรคมือทุกอย่างปรกติครับ ดึงขึ้นไฟโชร์เอาลงไฟดับ

ขึ้นบน