ตำแหน่งที่เหมาะสม ในการติดสติกเกอร์คลับ

เริ่มโดย otto27, 15มิ.ย.2012, 04:10:26

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

คุณคิดว่า เราควรติดสติกเกอร์คลับ ส่วนไหนของรถดี??

ตรงกลางของกระจกหลัง
6 (9.2%)
มุมล่างซ้ายของกระจกหลัง
8 (12.3%)
มุมล่างขวาของกระจกหลัง
30 (46.2%)
กระโปรงหลังด้านขวา
16 (24.6%)
กระโปรงหลังด้านซ้าย
5 (7.7%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 65

กรรมกรใส่สูท

ตามเสียงส่วนมากเลยครับ ตรงนั้้นน่าจะเหมาะสุดแล้ว...

รักมิราจ

มุมล่างขวากระจกหลังครับ

nu.

ล่างขวาอีกคนครับ

prakon

ล่างขวา  ไม่โดนบัง ไม่โดนใบปัดน้ำฝน

Mitsubishi Mirage GLS Cool Silver

tanachad

มุมขวากระจกหลังครับ

armittapud

ตอนแรกเล็งมุมขวาล่างกระจกหลัง แต่โดน B-quickแปะก่อน เลยไปแปะที่ซ้ายล่างแทนคัฟ (แต่ผมว่าจะแปะใหม่แกะบีควิกออก) emo15

pakpeek

รับทราบ...ตามเสียงส่วนใหญ่ค่ะ...เห็นที่เค้าแปะวิ่งบนถนนแล้ว ชัดดี...

decskong

มุมล่าง ขวา ของกระจกหลังครับ เหตุผม เพื่อให้สมาชิกท่านอื่น ที่ขับตามมามองเห็นได้ ชัดเจนดีครับ ที่สำคัญ มุมนี้ สวยที่สุดครับ
วันนี้คุณยิ้มให้คนรอบข้างกันหรือยัง

Nightvariety

emo1  ขวาบนของกระจกหลังน่าจะดี่ที่สุด ,,,

- สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว ดีชั่วอยู่ตัวทำ -

sasa9

ความจริงอยากเสนอการติดค่ะ ว่าน่าจะติดด้านหน้าค่ะ เพราะเวลาเจอเพื่อนมิราจจะได้เห็นสติ๊กเกอร์คลับค่ะ เพราะตอนนี้ติดไปแล้วค่ะ ด้านหลัง  เจอเพื่อนมิราจต้องให้ผ่านไปแล้วถึงมองกระจกหลังว่ามีสติ๊กเกอร์คลับไหม อยากทักก็ทักไม่ได้

pakpeek

ความจริงอยากเสนอการติดค่ะ ว่าน่าจะติดด้านหน้าค่ะ เพราะเวลาเจอเพื่อนมิราจจะได้เห็นสติ๊กเกอร์คลับค่ะ เพราะตอนนี้ติดไปแล้วค่ะ ด้านหลัง  เจอเพื่อนมิราจต้องให้ผ่านไปแล้วถึงมองกระจกหลังว่ามีสติ๊กเกอร์คลับไหม อยากทักก็ทักไม่ได้

+1 เห็นด้วยค่ะ emo24 emo24

kondoi

ขอ 1 เลข แต่ขอมาโม ให้เล็กลงได้ไม๊ครับ
แบบสวยมาก แต่ติดแล้ว. ใหญ่และแข็งไป
ขอโมหน่อยนะท่านประธาน
The Kondoi
Chiang Mai

tanachad

กระจกหลังล่างขวาครับ เหมาะสมครับผม

TleAey MT

มุมล่างขวา ครับ  emo24
emo3 No.340 ของข้าเอง   emo36