ตำแหน่งที่เหมาะสม ในการติดสติกเกอร์คลับ

เริ่มโดย otto27, 15มิ.ย.2012, 04:10:26

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

คุณคิดว่า เราควรติดสติกเกอร์คลับ ส่วนไหนของรถดี??

ตรงกลางของกระจกหลัง
6 (9.2%)
มุมล่างซ้ายของกระจกหลัง
8 (12.3%)
มุมล่างขวาของกระจกหลัง
30 (46.2%)
กระโปรงหลังด้านขวา
16 (24.6%)
กระโปรงหลังด้านซ้าย
5 (7.7%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 65

pingpong

ความจริงอยากเสนอการติดค่ะ ว่าน่าจะติดด้านหน้าค่ะ เพราะเวลาเจอเพื่อนมิราจจะได้เห็นสติ๊กเกอร์คลับค่ะ เพราะตอนนี้ติดไปแล้วค่ะ ด้านหลัง  เจอเพื่อนมิราจต้องให้ผ่านไปแล้วถึงมองกระจกหลังว่ามีสติ๊กเกอร์คลับไหม อยากทักก็ทักไม่ได้
+ 1 ครับ แต่ผมว่าน่าจะมี 2 อันเลย ติดหน้าหลัง ถ้าขับตามกันแต่ติดสติกเกอร์ด้านหน้าอย่างเดียวก็ ทักไม่ได้อีกแหละครับ อิอิ emo45

pakpeek

ความจริงอยากเสนอการติดค่ะ ว่าน่าจะติดด้านหน้าค่ะ เพราะเวลาเจอเพื่อนมิราจจะได้เห็นสติ๊กเกอร์คลับค่ะ เพราะตอนนี้ติดไปแล้วค่ะ ด้านหลัง  เจอเพื่อนมิราจต้องให้ผ่านไปแล้วถึงมองกระจกหลังว่ามีสติ๊กเกอร์คลับไหม อยากทักก็ทักไม่ได้
+ 1 ครับ แต่ผมว่าน่าจะมี 2 อันเลย ติดหน้าหลัง ถ้าขับตามกันแต่ติดสติกเกอร์ด้านหน้าอย่างเดียวก็ ทักไม่ได้อีกแหละครับ อิอิ emo45

ช่าย...ข้างหน้าอันไม่ต้องใหญ่ค่ะ เล็กๆแค่สังเกตเห็นก็พอ... emo12

hero0616

สอบถามหน่อยพี่ๆ สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ที่ไหน อย่างไร

Reddy

สอบถามหน่อยพี่ๆ สั่งซื้อสติ๊กเกอร์ที่ไหน อย่างไร

จัดไปครับ อยู่ที่นี้ครับ
Ref: http://www.miragethailandclub.com/index.php/topic,2659.0.html
emo24

You are in control of your destiny only you can make your dreams come true

chang_thai

กระจกหลังขวา
ผู้ชายเปื้อนฝุ่น ก็ไม่อุ่นเท่าคนมีตังค์

Gunners

ด้านหลัง มุมขวาล่าง น่าจะเห็นชัดเจนดีครับ  emo58 emo58 emo58
การเดินทาง ไม่มีวันสื้นสุด ตราบที่ยังมีลมหายใจและความใฝ่ฝัน

sonic

ได้มายังไม่ได้ฤกษ์ติดเลยครับ

GOLF

emo24 กระจกหลังขวาเหมาะสม