ควรจะเอารถไปติดกันขโมยเพิ่มแบบไหนดีคะ ไม่ค่อยรู้เรื่องเลยอะค่ะ

เริ่มโดย ิำำbeebee, 30มิ.ย.2012, 23:08:57

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

ิำำbeebee

บังเอิญรถที่บ้านเคยหายไปคันนึงกลางวันแสกๆ เลยแอบนอยด์นิดๆ แต่มิราจคงไม่ใช่กลุ่มเป้าหมายของพวกโจรใช่ปะคะ

และของเราเป็นรุ่น glx ที่ศูนย์เขาให้กุญแจมาแค่ 2ดอก อันนึงเป็นรีโมทเขาบอกเป็นอิมโมไรก็ไม่รู้ อีกอันเป็นเงินๆทั้งอันเขาบอกเป็นตัวสำรอง เราก็งงว่าตัวจริงทำไมเป็นรีโมทและให้มาอันเดียว ปรกติเขาให้รีโมทแค่อันเดียวหรือคะ

แต่มีกุญแจรีโมทแสดงว่ารถเรามีกันขโมยแล้วใช่ไหมคะ มันจะร้องไหมถ้ามีคนมาเปิด หรือนี่มันเปนแค่รีโมทเฉยๆไม่ใช่กันขโมย ตอนรับรถเราลืมถามอะค่ะ

แล้วเราควรไปติดกันขโมยเพิ่มแบบไหนดี มันแพงไหมคะ มึนไปหมดเลยค่ะเพราะไม่ค่อยรู้เรื่องรถ แต่แอบเสียวตอนไปจอดว่ามันจะหายมั๊ย

jrwasika

emo37 ขอด้วยคน emo37

ashura

ไม่ร้องครับ  แค่เปิดปิดรถเฉยๆ

ถ้ากลัวก็ไปติดสัญญาณที่เป็นเสียงเพิ่มได้ครับ  แถมล็อกรถอัตโนมัติให้ด้วย

พันสองพันเองครับ

handspider

แนะนำ abt รุ่น อัฟเกรด eco car ครับผม
ขอให้ได้รถตามกำหนดกันนะครับ

sawai kabkaew

แนะนำ abt รุ่น อัฟเกรด eco car ครับผม
ระบบอิมโมบิไลเซอร์คือระบบป้องการการถูกขโมยรถชั้นดีแล้วนะครับระบบจะทำงานในห้าวินาทีที่ถอดกุญแจออกและห้ามนำกุญแจปั๊มจากนอกไปเสียบเด็ดขาดเครื่องจะล๊อคหมดกลับบ้านไม่ได้นะครับ

sittikan27

รุ่นท็อป ถามศูนย์ละครับ ไม่ต้องติดก็ได้ มีกุญแจ KOS อยู่แล้วครับ

Kasamem

ล๊อคเท๊คอีกตัวก็ดีครับจะได้เดินเล่นสบายใจหน่อยครับ
มิราจเหลือง GL limited ของตูเอง