ไฟส่องเท้า ด้วยราคา 99 บาทครับ

เริ่มโดย num_som, 09ก.ค.2012, 20:54:40

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

ลงล่าง

poronlinee

ไฟส่องเท้าคู่หน้า

ควบคุมยังไงอะครับ
หรือทำสวิทซ์ปิด-เิปิด ซ่อนไว้
ฺฺVIP-Flushstyle

May Suda

ชอบค่ะ โดยเฉพาะปุ่มเปิด-ปิดด้านหลัง

taludtudtu

giorgio13

emo4 อยากได้บ้างอ่ะ แต่คงทำไม่เป็นหรอกคะ emo16 emo16 emo16

wake

สวยง่ะ รับจ้างทำได้เลยนะเนี่ย

wit TAA

งามจับใจ

รักมิราจ

สวยดีครับชอบมากแต่ต้องหาของแล้วให้ร้านติดให้ครับ เพราะไม่ชำนาญครับ

น้องเต้าหู้

มีความรู้อีกแล้ว emo24 emo24
รอ รอ รอ รอ รอ ......

num_som

ไฟส่องเท้าคู่หน้า

ควบคุมยังไงอะครับ
หรือทำสวิทซ์ปิด-เิปิด ซ่อนไว้

สำหรับคำถามนี้นะครับมันทำงานออโต้ครับ ติดเมื่อิปิดปรัตูหรือรอสตาร์เครื่องหรือดับเครื่องและจะดับเองเมื่อล็อกรถครับ

num_som

เจ๋งมาก  emo28 แต่อ่านดูแล้วก็ยังไม่ค่อยเข้าใจอยู่ดี เอาไว้ได้รถมาแล้ว
และพร้อมจะติดไฟ ขออนุญาติ PM ไปถามนะคะ emo4

ยินดีครับ

Bhat

ช้า ๆ ชัด ๆ ไฟหลัง + ปุ่มกด  ไม่เข้าใจเลย
หรือเรามันไม่เก็ตเองง่ะ

loong

ดีจัง ต้องทำแน่นอน แต่ข้างหลังลากสายจากไหนมาครับ

december

ช้า ๆ ชัด ๆ ไฟหลัง + ปุ่มกด  ไม่เข้าใจเลย
หรือเรามันไม่เก็ตเองง่ะ

ทำแน่คับแต่ทำไม่เป็น ขอแบบระเอียดเลยได้ใหมคับ ขอทุกขั้นตอนเลย ทั้งหน้า ทั้งหลังเลยนะคับ จะขอบคุณมากนะคับ  emo24

ขอให้ได้รถกันเร็วๆ นะคับ ^^

num_som

สวยง่ะ รับจ้างทำได้เลยนะเนี่ย

ตอบ
ไปชี้นิ้วให้ทำได้ไหมอ่ะครับ เดียวผมนั้งกินเบียร์ชม

ขึ้นบน