ครัยออกสี บรอนซ์เงิน มาแชร์รูปกันหน่อยครับอยากเห็น

เริ่มโดย sod007, 13ก.ค.2012, 06:48:12

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

น้าหมี

บอร์นเงิน ระยองค๊าบ  emo8

FIRSTdano

ไม่รู้เหมือนกันว่ามี ครัย ออกสีอะไร รู้แต่ว่า มี ใคร หลายๆ คนออกสีขาวมุก 5555

MYPU

เชียงใหม่ครับ

bwalker

ขออนุญาติดัน และฝากเจ้าเหรียญเงินด้วยครับ รถผมขี้เหร่สุดละ

รู้สึกอบอุ่นมากครับ เจอสีเดียวกันเพียบบบบบ  emo71

Zatoishi

emo5 emo5 แจ่มๆๆ บรอนซ์เงินคร๊าบ

ble2t

เรียบๆง่ายๆ

xipponk

ผมใช้รถสีดำ  emo11 แต่เอาภาพลีลาการสบัดบั้นท้ายของการ test drive โดยคุณ Hiroshi Masuoka แชมป์เปี้ยน Paris Dakar ของทีมมิตซูบิชิ ที่ไปโชว์ลีลาในงานเปิดตัวมิราจที่มาเลเซียมาให้ชมล่ะกันครับ เพื่อเป็นขวัญและกำลังใจแก่ชาวบรอนซ์เงิน  emo5

「ถ้ามิตซูไทยกล้าเอา Colt มาทำตลาดเครื่อง 1500cc Jazz กับ Mazda2 หนาวๆร้อนๆแน่ โชคดีที่การตลาดมิตซูไทยมันกาก」

bwalker

แวะมาดูความเคลื่อนไหวครับ