ลดล้างสต๊อก!!! Projector ครบชุด เริ่มต้น 2,500฿ Tt Auto Xenon สาขาพระราม9!!

เริ่มโดย boysvauto, 31มี.ค.2012, 04:05:58

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

ลงล่าง

boysvauto

boysvauto

ขอขอบคุณเพื่อน ๆ พี่ ๆ ที่ให้ความไว้วางใจร้าน SV.AUTO สาขารัชดา-พระราม 9 มาก ๆ นะครับ

boysvauto

TOYOTA PRIUS--------->FILM 3M

boysvauto

TOYOTA VIOS------->พ่นโคมดำมุมส้ม + ไฟรูกุญเเจ

boysvauto

NISSAN CUBE--------->XENON

boysvauto

HONDA CIVIC ES-------->แก้ปัญหาน้ำเข้าโคม + พ่นโคมท้าย SMOKE

boysvauto

HONDA CIVIC FD--------->กระจกพับ AUTO+เคลือบไฟสีหน้าสีดำ

boysvauto

CHEVROLET CRUZE-------->XENON+DAYLIGHT+โคมไฟโปรเจคเตอร์

boysvauto

CHEVROLET CAPTIVA--------->XENON+SUPER LED ส่องป้ายทะเบียน

boysvauto

ขอขอบคุณพี่ ๆ เพื่อน ๆ ที่ให้ความไว้วางใจร้าน S.V. AUTO นะครับ

boysvauto

HONDA CIVIC FD-------->XENON 4D

boysvauto

TOYOTA ALITS--------->GROUND WIRE

boysvauto

TOYOTA VIOS--------->CCFL+ไฟส่องเท้า+ XENON

boysvauto

ขอขอบคุณพี่ ๆ เพื่อน ๆ ที่ให้ความไว้วางใจร้าน S.V.AUTO สาขารัชดาพระราม 9 มาก ๆ นะครับ

ขึ้นบน