ใครพอทราบไหมว่าไดร์ชาร์ท "มิราจ" กี่แอมป์

เริ่มโดย shy_chon, 30ก.ค.2012, 04:36:06

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

shy_chon

ใครพอทราบไหมว่าไดร์ชาร์ท "มิราจ" กี่แอมป์  emo35 emo35 emo35

speed

ในคู่มือบอก  85 แอมป์

shy_chon

ในคู่มือบอก  85 แอมป์

ขอบคุณครับ  emo24

แม่บัวเงิน

แบตติดรถมากี่แอมป์ และถ้าเปลี่ยนใหม่จะใช้ได้สูงสุดกี่แอมป์ครับ

korn71

แบตติดรถมากี่แอมป์ และถ้าเปลี่ยนใหม่จะใช้ได้สูงสุดกี่แอมป์ครับ
35 แอมป์ครับ

แม่บัวเงิน

ซัก 50 แอมป์ไม่ได้หรือครับ พอดีจะติดวิทยุสื่อสารด้วยกลัวแบตไม่พอครับ เพราะวิทยุสื่อสารกินกระแสประมาณ 15 แอมป์

ninesakon

65Amh ก็ได้ครับ เพราะรถคันเก่าผมไดชาร์ทแค่ 65 Amh ยังใช้ 65Amh ได้เลยครับไม่เคยมีปัญหา

yello-pink

ใดชาร์ทติดรถ 85 a เหลือเฟีอ ส่วยแบตฯ เดิมติดรถ 35 a ถ้าจะเปลี่ยนแบตฯ เอา50-65a ก็พอ
เพราะถาดของรถเผื่อมาให้ใส่ได้อยู่แล้ว

LOVE OR WAR

จัดให้เต็มถาดก็พอคับ อิอิ
สักวา อย่าเป็นทาส ตลาดหุ้น   เงินของคุณ ที่ลงทุน คุณเจ้าของ
คุณต้องเป็น เจ้านายใหญ่ ไม่เป็นรอง    จงตรึกตรอง มองดูใหม่ ให้ดีดี
ก่อนเข้ามา คิดว่าหุ้น ลงทุนง่าย            แค่คอยขาย สบายๆ ง่ายอีหลี
ซื้อของถูก แล้วถือต่อ รอท่าที              กำไรมี แล้วค่อยขาย ได้แน่นอน

soepoe

แบตติดรถมันลูกนี้คับ

พี่ไทยเค้าลดต้นทุน

น่าจะราวๆ50แอมป์ได้

ใครมีความสามารถเรื่องภาษาอังกฤษ ขอยืมตัวไปหาข้อมูลที่เว็ปUS

หาว่ามิราจUSใช้แบตที่แอมป์