สอบถามวิธีการคีย์พิกัด GPS ตัว Top

เริ่มโดย 61, 06ส.ค.2012, 05:03:09

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

Kitty

กระทู้นี้มีประโยชน์ค่ะ ยังใช้ไม่เป็นเลย ต้องขอไปล่องหน่อยแล้ว ขอบคุณค่ะ

รักมิราจ

ได้ความรู้ิีอีกเยอะเลย  เย็นนี้จะไปเปลี่ยนพื้นหลังก่อนครับ ขอบคุณมากเลย

chai.ry

emo2   ขอบคุณครับ..  emo22

อสูรไร้ปีก

บอกได้เลยว่ากระทู้ดี  ปักหมุดเลยครับ emo5
โตขึ้น"นู๋จะเป็นปาร์เจโร้"

KAPO

ได้ความรู้ด้วยครับผม emo24

banana8199

gps ของผมใช้มาได้สัก 2 เดือน ตอนนี้ไม่ทราบว่าเป็นอะไร ตอนหาพิกัดเรียบร้อยแล้วก็ถูกต้องอยู่แต่พอตั้งเป็นปลายทาง พิกัดคลากเคลื่อนไปเลย เช่น ระบุถนน ลาดพร้าว 79 แต่พอตั้งเป็นปลายทางกลับนำทางไปราชดำเนิน ตอนนี้พิกัดมั่วไปหมด แต่รายการโปรดที่เคยบันทึกไว้ก่อนหน้านี้ยังใช้ได้อยู่ ถูกต้องอยู่  ไม่ทราบว่าผมไป set ค่าอะไรผิดหรือเปล่า หรือโปรแกรมมีปัญหาครับ  ใครพอรู้ช่วยแนะนำหน่อยครับ  ขอบคุณครับ

Reddy

ขอบคุณมากครับ ได้ความรู้มาอีกเพียบเลย  emo24

You are in control of your destiny only you can make your dreams come true

oum^014^

17ต.ค.2012, 19:07:08 Last Edit: 17ต.ค.2012, 23:21:43 by oum
คือจะให้นำทางไปนี้ไม่ได้เลยเพราะไม่รู้จัก อย่างไปบึงแก่นนคร ก็หาไม่เจอ เลยต้องใช้วิธีการคือไปแล้วเซฟแล้วไปใหม่รอบหลังประมาณนี้ เลยอยากถามว่าถ้าไม่รู้พิกัดก็ไม่นำทาง ได้เลยใช่ไหมคะเข้าใจถูกไหมคะ อยากรู้ว่าต้องทำไงถึงจะหาที่ๆเราจะไปได้เลยโดยไม่กดพิกัดมีไหมคะ ขอบคุณคะ emo23
top ขาว  เจียงอุดร^^

Art_TG

emo24 แอบมาอ่านด้วย ขอบคุณนะคะ จะไปลองจิ้มๆ ดู

pigas

GPS ของผมแป้บๆๆหลุด ทั้งๆที่ไม่มีอะไรมาบังน่ะครับ ไม่ทราบว่าพอมีทางแก้ไขไหม พอเข้าศูนย์ตรงบางกระดี่ ช่างบอกว่าตัวนี้ตตัวใหม่ต้องขอติดต่อไปที่ศูนย์ใหญ่ที่ปทุมธานีก่อน แล้วค่อยให้คำตอบวันหลัง  emo15 emo36

oum^014^

12.570018,99.957052

13.425917,99.954

ในกรณีไม่ทราบว่า ตัวท๊อปจะกดแบบไหนคะ ไม่มีให้กด , เลย ขอบคุณคะ
top ขาว  เจียงอุดร^^

Engrit No.286

อยากรู้เหมือนกันครับ emo6

pakpeek

ตามเก็บข้อมูลด้วยค่ะ...  emo56 emo52 emo50

TOY TAK

ขอบคุณมากนะค่ะ มีประโยชน์มากค่ะ