เชิญทุกท่านร่วมออกแบบ " เสื้อมิราจไทยแลนด์คลับ " มีรางวัลให้ผู้ชนะครับ

เริ่มโดย ฟ้าใส 007_TG, 07ส.ค.2012, 04:30:48

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

ลงล่าง

ฟ้าใส 007_TG

เนื่องด้วย มติกรรมการมิราจไทยแลนด์คลับ มีความเห็นว่า ใกล้มีทติ้งใหญ่ประจำปี 2012 แล้ว จึงขอ เชิญ สมาชิกทุกท่าน ร่วมออกแบบ เสื้อมิราจไทยแลนด์คลับ ระยะเวลาส่งแบบเข้าประกวด ตั้งแต่วันที่ 6-19 สิงหาคม รวม 2 สัปดาห์ และ จะเปิดโหวต อีก 1 สัปดาห์ เสื้อจะถูกจัดทำออกจำหน่าย ทั้งรูปแบบ เสื้อโปโลและเสื้อยืด สิ่งที่สำคัญที่สุดคือ รายได้จากการจัดจำหน่าย หลังหักค่าใช้จ่าย จะถูกแบ่งไว้ใช้สำหรับ กิจกรรมทำบุญใหญ่ประจำปี มิราจไทยแลนด์คลับ อีกส่วนหนึ่งจะถูกแบ่งไว้ใช้ในกิจกรรมมีทติ้งใหญ่ประจำปีครับ .....

ข้อกำหนดในการออกแบบเสื้อคลับ

1. ด้านหน้า ไม่จำกัดรูปแบบ
2. ด้านหลัง ออกแบบเป็น WWW.Miragethailandclub.com

รางวัลสำหรับผู้ชนะ ที่สมาชิกโหวตให้เลือกเป็น เสื้อคลับได้แก่
1. เสื้อคลับ จำนวน 2 ตัว Limited edition โดยที่เสื้อจะถูกปักว่า Design By .... 

ขอบคุณครับ
Staff มิราจไทยแลนด์คลับ

GaLoNz

07ส.ค.2012, 04:35:51 Last Edit: 09ส.ค.2012, 05:39:29 by GaLoNz
นั่นมาแล้ว ๆ  ส่ง 1 แบบ ว่างๆ จะทำแปะเสื้อมาไห้น้า อันนี้ด้านหน้านะ
ด้านหลัง

Biggy_TG

โซนเหนือส่งก่อนเลยสิ

เอาแบบเจ๋งๆ ในหัวออกมาแสดงกันได้แล้วทุกท่าน ^^

balltaro

GaLoNz

จัดด้านหน้าไป เด่วด้านหลัง ตามมา วันนี้นะจ๊ะ

..

07ส.ค.2012, 16:26:09 Last Edit: 12ส.ค.2012, 14:05:19 by ..
ขำ ๆ ปักอกเสื้อ หรือ สกรีนหน้าอก
1

2

3

ขออภัยถ้ารูปมันใหญ่ยักษ์ อิอิ emo48
ซูบารุ เป็นรถยี่ห้อเดียวที่มีสติ (STI) คอยเตือนใจไปกับเราเสมอครับ

Welcome_TG

ชอบอันนี้ น่ารักดี  emo2 แต่สีพื้นของเสื้อจะสีอะไรหรอคะ
ที่คำว่า Thailand Club จะเล่นตัวอักษรเป็นสีๆได้ป่าว

แบบว่า แอบเสนอความคิดเฉยๆคร่า  emo46 emo46
I Am Number 127.

Pyoriku_TG

นั่นสิพี่นัท ,, สีเสื้อเอาสีอะไรอะ ออกแบบมาจะได้วางสีถูก มันจะได้ไม่กลืนกัน  emo35

GaLoNz

เสดละหน้าหลัง

โทนสีเสื้อ คิดว่าสีอะไรกันดีอ่ะ สีดำก็จะดูเข้ม หรือขาวอ่ะ เทาก็สวย แต่ออกแบบไว้ก่อนได้เลย

http://www.indyt-shirt.com/  ดูรายละเอียดเบื้องต้นตามนี้ไปก่อน แล้วสีเสื้อค่อยโหวต ตอน โหวตแบบอีกทีนึงอ่ะนะ ^^

Biggy_TG

มีความสามารถแค่นี้อ่ะค้าบ ขอแบนเนอร์อาร์มมามีส่วนร่วมด้วยนะ ส่วนดี

นั่นมาแล้ว ๆ  ส่ง 1 แบบ ว่างๆ จะทำแปะเสื้อมาไห้น้า อันนี้ด้านหน้านะ
ด้านหลัง

นี่กะได้รางวัลเลยเหรอเนี่ย 555 ดูตั้งใจทำมาก ... รีบจัดมากอีกอ่ะนะ ^^

Biggy_TG

ด้านหลัง

นี่กะได้รางวัลเลยเหรอเนี่ย 555 ดูตั้งใจทำมาก ... รีบจัดมากอีกอ่ะนะ ^^

555

ขึ้นบน