เชิญทุกท่านร่วมออกแบบ " เสื้อมิราจไทยแลนด์คลับ " มีรางวัลให้ผู้ชนะครับ

เริ่มโดย ฟ้าใส 007_TG, 07ส.ค.2012, 04:30:48

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

ลงล่าง

ฟ้าใส 007_TG

เปิดรับแบบเสื้อ อาทิตย์สุดท้ายแล้วนะครับทุกท่าน ^^

Biggy_TG

เสื้อเด็กน้อย emo17

สวยเลยนะเนี่ย ว่าแต่ ผู้ชายในคลับเรา หน้าตาดีจะใส่เเว่นใช่ป่ะ ^^  emo3 emo3

ช่ายครับพี่นัท emo20 emo20 emo20

หราาาาาาาา

Nongmoo

ยืมเสื้อเค้ามายำใหญ่

ด้านหน้า มะใช่หน้าด้านนะ อิอิ

ด้านหลังเรียบ ๆ

แบบนี้เรียบสุด ๆ

Kanok

ไม่ขอออกแบบครับ แต่จะรอใส่
Mitsu in my live.Mitsu in my heart.
Kanoktg@gmail.com  Tel : 0870586776

ยังรับแบบถึงวันอาทิตย์นะทุกท่าน ^^

ใกล้สิ้นสุดรับแบบที่วันอาทิตย์แล้วนะครับทุกท่าน ^^ emo18 emo18

ใกล้ถึงวันที่เราจะมีเสื้อคลับแล้วนะทุกท่าน ^^

muaiyayo

ใกล้ถึงวันที่เราจะมีเสื้อคลับแล้วนะทุกท่าน ^^

emo24

emo24

ยังเปิดรับแบบอยู่นะทุกท่าน ส่งเพิ่มก็ได้นะครับ ^^

calbee

สนใจอยากสั่งซื้อนะค่ะ ไม่ทราบว่าสรุปแล้วแบบไหนที่จะนำมาทำเสื้อค่ะ แล้วสั่งอย่างไหงค่ะ

เนื่องด้วยติดขัดหลายอย่างทั้งต้นทุนและการจัดส่งขอพักไว้ก่อนนะครับมีอะไรอัพเดทจะรีบตั้งกระทู้แจ้งให้ทราบครับ emo69 emo69

ขึ้นบน