ตั้งหน้าจอให้ขึ้นเป็นกี่กิโลต่อลิตยังไงบอกที!!

เริ่มโดย ฉลามชล, 07ส.ค.2012, 05:40:07

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

FIRSTdano

ผมทำยังไงก็ไม่ได้เลยครับ (หลังจากไปติดแก๊สมา)  emo60
ผมว่าเวลาวิ่งมันใช้แก๊ส ไม่ได้ใช้น้ำมัน มันก็คงไม่ปรับให้ น่าจะ ๆ ๆ 555

TOY TAK

เดี๋ยวลองไปปรับมั่งค่ะ

nOoSi

กดแช่ ครั้งแรกจะเป็นการ Reset
กดแช่อีกครั้ง นานๆ เลย มันจะเปลี่ยนเป็นแบบ mpg
กดแช่อีกครั้ง คราวนี้ก็จะเป็น km/L แล้ว

กดแช่..นานแค่ไหนอ่ะคะ
แล้วต้องแช่ไว้ 3 ครั้งเลยใช่ป่ะคะมันถึงจะเปลี่ยนเป็น km/L อ่ะค่ะ emo35

Reddy

กดแช่อีกครั้ง นานๆ เลย มันจะเปลี่ยนเป็นแบบ mpg
กดแช่อีกครั้ง คราวนี้ก็จะเป็น km/L แล้ว

แล้วต้องแช่ไว้ 3 ครั้งเลยใช่ป่ะคะมันถึงจะเปลี่ยนเป็น km/L อ่ะค่ะ emo35

ประมาณ 8 วิครับ

You are in control of your destiny only you can make your dreams come true

nOoSi

ประมาณ 8 วิครับ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ  emo65 ปรับเรียบร้อยแล้วค่ะ

Gunners

ขอบคุณครับ สำหรับข้อมูลดีๆครับ  emo24 emo24 emo24
การเดินทาง ไม่มีวันสื้นสุด ตราบที่ยังมีลมหายใจและความใฝ่ฝัน

munggon

emo61 กดค้างไว้เกินสามวิครับ
Gls Ltd. Yellow

เหนื่อยก็ไม่ท้อ ถึงท้อก็ไม่ถอย

มังกรน้อยครับผม

mirage-red

ผมปรับหลายครั้งตามคู่มือก็ไม่ได้เอาไปให้ศูนย์ปรับกว่าจะปรับได้เกือบชั่วโมงเลยครับ(เพราะทีแรกช่างที่รับรถปรับไม่ได้เหมือนกันเลยต้องรอช่างอีกคนมาปรับให้นะครับ....)...555555

ora12

กดไปเรื่อยๆ จะเจอเองคับ ผมก็มั่วๆไปเจอ  emo55
ช่วงนี้เป็นอะไรน้อ อยากแต่งรถ..ตังค์ก็ไม่ค่อยมี

แม่บัวเงิน

มาเก็บข้อมูลไว้ก่อน รอรับรถครับ

pacharajs

emo61
good job เลยครับ

LOVE OR WAR

ดับเครื่อง บิดสวิทซ์กุญแจค้าง กดเลื่อนไปจนถึงโหวดจับความสิ้นเปลือง กดแช่จนกว่าจะเป็น L/Km.
สักวา อย่าเป็นทาส ตลาดหุ้น   เงินของคุณ ที่ลงทุน คุณเจ้าของ
คุณต้องเป็น เจ้านายใหญ่ ไม่เป็นรอง    จงตรึกตรอง มองดูใหม่ ให้ดีดี
ก่อนเข้ามา คิดว่าหุ้น ลงทุนง่าย            แค่คอยขาย สบายๆ ง่ายอีหลี
ซื้อของถูก แล้วถือต่อ รอท่าที              กำไรมี แล้วค่อยขาย ได้แน่นอน

poy55555

พอดีว่าง ๆ ไม่มีอะไรทำ เลยอัดคลิปมาให้ดูขำขำ  emo2

[youtube]http://www.youtube.com/watch?v=Uw2VsYy2oUQ[/youtube]

ขอบคุณคร๊าบบบบบบบบบบบพี่เวฟสุดหล่อ

woofman

emo71 emo71 emo71 emo71