เชิญสมาชิก ร่วมเสนอ สถานที่ " ทำบุญประจำปีมิราจไทยแลนด์คลับ " ครับ

เริ่มโดย ฟ้าใส 007_TG, 19ส.ค.2012, 04:49:16

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

aomnatty_TG

น่าไป  น่าสน emo24 emo24  ต้องหาที่ก่อนนะ

ฟ้าใส 007_TG

รอความเห็นท่านอื่นอยู่นะครับ ^^

BaiToey_TG

ที่นี่น่าทำบุญมากค่ะเพื่อนเราเคยไปไม่มีหน่วยงานรัฐเข้าช่วยเหลือเป็นสถานที่ของเจ้าของตั้งขึ้นมาเองขนาดไม่ใหญ่รายได้มาจากการบริจาคและของเจ้าของศูนย์ ที่สำคัญไม่ไกลจากกทมมากนักส่วนใหญ่เป็นเด็กและผู้ใหญ่พิการซ้ำซ้อนน่าสงสารมาก

SeaSky_The gang

ไปไหน ไปด้วยครับ
อาการเสีย
1.เบรคติด น๊อตสลักคาลิปเปอร์งอของ 0 ราคา 680 บาท ค่าเปลี่ยน อู่นอก 400 บาท ยางหุ้มลูกสูบขาดเปลี่ยนศูนย์ ค่าของ+ค่าแรงประมาณ 2xxx บาท
2.บาลาสซีน่อนขาดเปลี่ยนของ canbus 3000 บาท
3.ลูกปืนล้อหน้าABS แตก ข้างล่ะ 17xx บาท ค่าแรงอู่นอก ข้างล่ะ 400 บาท

ที่นี่น่าทำบุญมากค่ะเพื่อนเราเคยไปไม่มีหน่วยงานรัฐเข้าช่วยเหลือเป็นสถานที่ของเจ้าของตั้งขึ้นมาเองขนาดไม่ใหญ่รายได้มาจากการบริจาคและของเจ้าของศูนย์ ที่สำคัญไม่ไกลจากกทมมากนักส่วนใหญ่เป็นเด็กและผู้ใหญ่พิการซ้ำซ้อนน่าสงสารมาก

รับไว้เป็นตัวเลือกแล้วนะครับ แต่จะบอกว่า ถ้าเป็นไปได้ยังไง ถึงไม่ได้เลือกให้เป็นสถานที่ทำบุญประจำปีคลับ แต่ตอนประชุมกรรมการคลับ อาจจะแบ่งเงินบริจาคบางส่วนให้ทุกที่ที่สมาชิกเสนอเข้ามาครับ ^^

BaiToey_TG

รับไว้เป็นตัวเลือกแล้วนะครับ แต่จะบอกว่า ถ้าเป็นไปได้ยังไง ถึงไม่ได้เลือกให้เป็นสถานที่ทำบุญประจำปีคลับ แต่ตอนประชุมกรรมการคลับ อาจจะแบ่งเงินบริจาคบางส่วนให้ทุกที่ที่สมาชิกเสนอเข้ามาครับ ^^

emo24

Welcome_TG

ขอเสนอเป็น "โรงพยาบาลทหารผ่านศึก" อะไรแบบนี้บ้างดีไหมคะ
เห็นไม่ค่อยมีใครพูดถึงเท่าไหร่เลย  emo46 emo46 emo46
แต่ข้อมูลนั้น เอ๋ลองๆเข้าไปดูในเวปนี้ http://www.vgh.go.th/home2/ คร่าวๆ
ยังไม่สามารถสรุปได้ สงสัยคงต้องโทรไปสอบถามเองค่ะ  emo24
I Am Number 127.

วิศวกรเครื่องเสียงใหญ่ A-sound

emo1ไปด้วยครับ

61

ทหารผ่านศึกก็ดีไม่ค่อยมีใครพูดถึง สงสารพวกเค้าอุตส่าห์ไปรบเพื่อพวกเรา กลับมาบางครั้งแขนขาก็ไม่มี....

กรรมกรใส่สูท

พวกวัด ความคิดผมว่ามันมีคนไปทำบุญกันเยอะแล้ว ผมว่าสถานเด็กสงเคราะห์ บ้านพักคนชรา

สถานที่พวกนี้น่าทำกว่าที่วัดครับ

ขอเสนอเป็น "โรงพยาบาลทหารผ่านศึก" อะไรแบบนี้บ้างดีไหมคะ
เห็นไม่ค่อยมีใครพูดถึงเท่าไหร่เลย  emo46 emo46 emo46
แต่ข้อมูลนั้น เอ๋ลองๆเข้าไปดูในเวปนี้ http://www.vgh.go.th/home2/ คร่าวๆ
ยังไม่สามารถสรุปได้ สงสัยคงต้องโทรไปสอบถามเองค่ะ  emo24

รอข้อมูลอยู่นะครับ คุณเอ๋ ว่างเมื่อไรก็มาโพสให้เพื่อนๆรับทราบด้วยนะครับ ^^ ยังไงก็รอความเห็นท่านต่อไปครับ ^^  emo3 emo3 emo3

รอความเห็นท่านต่อไปอยู่นะครับ ^^

noonnun_TG

ไปทาสีไหมมม.......ทำบุญตามโรงเรียนทุรกันดารรร emo46 emo46 emo46

ไปทาสีไหมมม.......ทำบุญตามโรงเรียนทุรกันดารรร emo46 emo46 emo46

หารายละเอียดมาเจ๊ แต่ขอแค่อย่าไกลจาก กทม มากนัก ^^