เชิญสมาชิก ร่วมเสนอ สถานที่ " ทำบุญประจำปีมิราจไทยแลนด์คลับ " ครับ

เริ่มโดย ฟ้าใส 007_TG, 19ส.ค.2012, 04:49:16

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

ลงล่าง

1081009

ตอนนี้ได้กี่สถานที่แล้วล่ะครับ ลองสรุปมาดูคราว ๆ กันก่อนดีไหมครับ
นู๋กะทิ ตะล่อนทัวร์

PA 99

ได้สถานที่และจะไปเมื่อไหรบอกผมด้วยนะครับ อยากไปๆ ทำบุญด้วยกันอิอิ

ฟ้าใส 007_TG

ตอนนี้ได้กี่สถานที่แล้วล่ะครับ ลองสรุปมาดูคราว ๆ กันก่อนดีไหมครับ

เดี๋ยวสรุปไว้ให้ที่หน้า 1 นะครับ ^^

pakpeek

ไปด้วย....^_^ อย่าไกลมากก็ดีค่ะ ยังขับรถไม่แข็ง ถ้าไกลได้อดไปแน่...

ฟ้าใส 007_TG

อัพกันหน่อย ใกล้ได้ไปกันแล้ว ^^

mmookk

ไปที่ไหนหรอคะ อยากไปจัง ><

takumi

emo52 มีกี่ที่แล้วหนอ ไปร่วมด้วยครับ กำหนดวันพร้อมเมื่อไหร่ ประกาศทราบด้วยนะครับ
^__^"/\)

ขึ้นบน