ที่ความเร็ว 240 กิโลเมตร/ชั่วโมง

เริ่มโดย techsan, 02ก.ย.2012, 22:01:27

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

mira

แอค์คอร์ดเครื่อง 2พันกว่าของผมสุดๆ ยังได้แค่ 220 น้องมิราจ ดูจากอัตราทด ยังไงก็ไม่ถึงหรอกครับ

FIRSTdano

เครื่องสั่นมากมัยค่ะ  emo17

เฉลยครับ ใช้เครื่องมือตรวจสอบการทำงานของเข็มไมค์และเข็มวัดรอบครับ จริงๆแล้ว ECU จะตัดการทำงานของเครื่องยนต์ที่ 5500 rpm ครับ สงสัยเรื่องอื่นก็ลองถามได้ครับ (จะแอบตอบให้)
เขาเฉลยไว้แล้วตามกระทู้ข้างบน  คร๊าบบบบบบบบบบ.....

Reddy

มีอุปกรณ์ทดสอบด้วย แหล่มไปเลยครับ  emo11

You are in control of your destiny only you can make your dreams come true

superden

เฉลยครับ ใช้เครื่องมือตรวจสอบการทำงานของเข็มไมค์และเข็มวัดรอบครับ จริงๆแล้ว ECU จะตัดการทำงานของเครื่องยนต์ที่ 5500 rpm ครับ สงสัยเรื่องอื่นก็ลองถามได้ครับ (จะแอบตอบให้)

emo45
emo28
ตกใจหมด นึกว่าทำไปได้จริง แล้วยังนั่งตอบได้อีกนี่สุดยอดละ emo34

Nightvariety

emo24   emo24   emo24

- สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว ดีชั่วอยู่ตัวทำ -

chang_thai

เอาไปหลอกเพื่อนได้หลายคนเลย emo2
ผู้ชายเปื้อนฝุ่น ก็ไม่อุ่นเท่าคนมีตังค์

HJCLMIRAGE

ระบบรถมันน่าจะมีพวก  Self test   ด้วยวิธีการ กดปุ่ม ในตัวรถ นี่แหละครับ  ตรงนี้ผมเดานะ  คาดว่า น่าจะได้  เหมือนกันกับ ค่ายรถอื่นๆ ที่เค้าก็ มีเหมือนกัน  แต่ว่า ต้องรู้ว่า กดปุ่มไหน ก่อน ปุ่มไหน พร้อมกัน ปุ่มไหน แช่ไว้   ก่อนสต๊าดเครื่อง  อะไรแบบนี้

ตอนนี้ก็ ถือว่า เป็นความลับ ทาง  ราชการ ไปก่อน แล้วกันนะ
เดี๋ยวคงมีสูตร ลัดด่าน leak ออกมาให้กดกัน (ถ้ามันมีนะ)

แต่ว่า ก็คงมีครับ  self test ดูว่า ไฟไหน ดับไป เกจไหน ไม่ทำงาน รถที่ดีก็ต้องมี ครับ ไม่มีนี่ ปลวก เลยนะ  emo66

Lek-J's

emo35 อีกกรณียกล้อหน้าลอยแล้วรองขาตั้ง...ติดเครื่องแล้วทำเหมือนขับปกติวิ่งสุดไมล์เลยครับ emo60
Electrical Engineering..หวัดดีครับเพื่อนๆๆทุกคน<br />line id:lek-js ครับ Tel.093-8319126 <br />Line มาคุยได้น๊า<br />Red Dragon J's

shero

NUAL RALLIART

ปั่นล้อลอยทำได้อยู่

ขายกรอบป้าย RALLIART แท้ 550 บาทพร้อมแพคส่งEMS

te26019

emo41 โตะ จา โหมะ เลอ 240km/hr

Gunners

ขับได้จริงก็อันตรายมากเลยอะครับ รถน้ำหนักเบามากอะครับ
การเดินทาง ไม่มีวันสื้นสุด ตราบที่ยังมีลมหายใจและความใฝ่ฝัน

tammz

ทำไปได้ -*-
[youtube]http://www.youtube.com/watch?v=hhbsVu_OQYs&feature=youtu.be[/youtube]

เขาบอกว่าผม"เพี๊ยน"

เห็นภาพถ่ายผมก็ไม่คิดว่ารถมิราจจะวิ่งได้ขนาดนั้น เพราะความเร็วสูงสุดบนท้องถนน ไม่น่าจะเกิน 180  emo20 ถึงก็นะ ถ้าวิ่งถึง 150 ก็ลืมเรื่องอุปกรณ์ความปลอดภัยไปได้เลย