ถูกสุดๆ-รับติดตั้งรีโมทรถยนต์ เซ็นทรัลล๊อค ชุดอัพเกรด – รีโมทกันขโมย เซ็นเซอร์ถอ

เริ่มโดย mrbeen, 03ก.ย.2012, 17:07:19

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

ลงล่าง

mrbeen

วันเสาร์ -อาทิตย์เราเปิดบริการด้วยนะครับ
ช่างบีนครับ  ลิงค์ http://www.club4g.com/index.php?topic=175056.0

mrbeen

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณพีรพล อ.เสิงสาง จ.นครราชสีมา
รีโมทยกันขโมยแบบtoyotaหนึ่งชุด
เลขems ej 1672 74211 th
สามารถตรวจสอบสถานะสิ่งของฝากส่งได้ที่ www.thailandpost.co.th
หรือโทร 1545 ได้เลยครับ -ขอบคุณครับ

mrbeen

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณพีรพล อ.เสิงสาง จ.นครราชสีมา
รีโมทยกันขโมยแบบtoyotaหนึ่งชุด
เลขems ej 1672 74211 th
สามารถตรวจสอบสถานะสิ่งของฝากส่งได้ที่ www.thailandpost.co.th
หรือโทร 1545 ได้เลยครับ -ขอบคุณครับ

mrbeen

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณอภิชาต  อ.เมือง จ.สุรินทร์
รีโมทกันขโมยสองชุด รีโมทยเปิดปิดพร้อมมอเตอร์สามชุด เลขems ej 413479983 th

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณ สมบูรณ์  จ.สุราษฯ
ชุดรีโมทกันขโมยสองชุด เลขems ej 413479997th

mrbeen

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณ สมโชค อ.เมือง จ.เพชรบูรณ์
รีโมทยกันขโมยแบบกุนแจtoyotaหนึ่งชุด มอเตอร์สองตัว เลขems ej 199269734 th

mrbeen

ถามตอบมากมายจากลูกค้าที่ใช้บริการกับทางร้านเรา ตามลิ้งค์นี้เลยครับ
http://www.club4g.com/index.php?topic=175056.0

mrbeen

ปัญหารีโมทเก่าเริ่มรวน กดติดยาก บางประตูไม่ล็อค ร้องง่ายเกินไปหรือปัญหาอื่นๆของกันขโมย โทรหาเราได้เลย
083-2379719 ช่างบีน

Anfield 2555

emo1
เซ็นถอยหลัง4 จุด๖เลือกหลังสี่หรือหน้า2หลัง2) สีเทาดำรุ่นติดกระจกมอง ราคาเท่าไหร่ ติดตั้งเองยากไหมพอดีอยู่ ตจว.

สายสมร

ช่างบีนยังทำงานอยู่ไหมค่ะโทรติดแต่ไม่มีคนรับที่นัดเปลี่ยนรีโมทให้ใช้ยังไม่ถึงเดือนเลยเสียซะแล้วจะให้ทำยังงัยช่วยบอกด้วยไหนว่ารับประกันหนึ่งปีงัยนี้ยังไม่ถึงเดือนเลยโทรไปก้อไม่รับสายช่วยอธิบายให้เข้าใจด้วยค่ะ

mrbeen

[/quote]

ช่างบีนยังทำงานอยู่ไหมค่ะโทรติดแต่ไม่มีคนรับที่นัดเปลี่ยนรีโมทให้ใช้ยังไม่ถึงเดือนเลยเสียซะแล้วจะให้ทำยังงัยช่วยบอกด้วยไหนว่ารับประกันหนึ่งปีงัยนี้ยังไม่ถึงเดือนเลยโทรไปก้อไม่รับสายช่วยอธิบายให้เข้าใจด้วยค่ะ

emo25 ขอโทษด้วยครับ พอดีช่วง2-3วันนี้เป็นวันสำคัญทางศาสนาครับเลยหยุดไปต่างจังหวัด รีโมทเป็นอะไรโทรมาแจ้งหน่อยครับ 083-2379719

mrbeen

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณ ไอลดา อ.เมือง จ.เชียงใหม่
รีโมทยกันขโมยแบบพับได้หนึ่งชุด มอเตอร์เปิดท้าย1ตัว เลข พัสดุ rg 197462672  th

สั่งของทางไปรษณี โอนเงินตามบัญชีนี้ครับ เลขบัญชี 1455302289
                 ชื้อบัญชี อาทิตยา มานโสม bankกรุงเทพ สาขามีนบุรี  ของถึงมือลูกค้า 1000%
                                 083-2379719  mrbeen ~(ช่างบีนครับ)

mrbeen

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณสุทิน อ.บ้านไผ่ จ.ขอนแก่น
รีโมทยกันขโมยแบบพับได้หนึ่งชุด มอเตอร์2ตัว เลข ems ej 588917283  th

mrbeen

จัดส่งสินค้าให้แล้วครับ คุณพนม  เขต-บางบอน จ.กรุงเทพฯ
รีโมทยเปิดปิดแบบกุนแจในตัว2ชุด เลข ems ej 588917685  th

mrbeen

บริการติดตั้งถึงที่ทำงาน-ที่บ้านไม่เสีย ค่าน้ำมัน ไม่ต้องเสียเวลารอ สามารถเอาเวลาทำงานอย่างอื่นได้  ทางเรามีประสบการณ์ในการติดตั้งไม่น้อยกว่า 7 ปี มีความรับผิดชอบและ เอาใจใส่ในแต่ละขั้นตอน                                                                                                                                                              ****บริการติดตั้งนอกสถานที่ในเขต กทม และปริมณฑล 100-300 บาท ( คิดตามระยะทาง )
(*สำหรับรถบางรุ่นจำเป็นต้องติดเสริมเพิ่มทำงานร่วมกับรีโมทเซ็นทรัลล็อค เช่น ตัวยิงเซ็นทรัลล็อค ,รีเลย์ มีค่าใช้จ่ายเพิ่มอีก 200-300บาท)

ขึ้นบน