ไฟตัดหมอก

เริ่มโดย กิตติ์, 12ก.ย.2012, 04:27:45

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

chang_thai

ใส่แล้ว ดีกว่าเดิมเยอะมากครับ ไม่เสียเงินฟรี 555
ผู้ชายเปื้อนฝุ่น ก็ไม่อุ่นเท่าคนมีตังค์

Boy_Somphop

เมื่อวานไปติดมาแระ ไฟตัดหมอก CARRI 2500 พร้อมติดตั้ง ช่างวัยรุ่นรุมกันประมาณ 4 - 5 คน ตัวเก๋าๆ อายุเยอะหน่อย 2 คน ใช้เวลาเกือบชั่วโมง นึกในใจ ถ้าข้าพเจ้ามาติดเอง  4 โมงเย็นจะเสร็จมั๊ย  5555   วัตแค่ 35 วัต อาจจะไม่ถึงเสป็ค แต่เอามือไปอังด้านหน้าไฟ โอ้โฮ ร้อนอย่างแรง คงใช้ตัดหมอกได้แหละ แหะๆๆๆ  emo34     ปล. ไปติดเพราะตอนล้างรถ ล้างแรงไปหน่อย มือทะลุเข้าไปในเบ้าตัดหมอก โบ๋เลย  เลยต้องติด ไม่งั้นมันโบ๋ๆ น่าเกลียด เง้อออ  emo48

porrachorn

ติดเสร็จแล้วครับ นั่งงงอยู่นาน

ice-eco

emo37 emo37 emo37
Save gReen The WoRLd

IHEERMAN

MIRAGE ROAD SHOW ...

kee

มีใครติดของศูนย์มาบ้างครับ ของศูนย์ อุปกรณ์ที่ติดให้มามีอะไรบ้างครับ เผื่อผมจะติดได้โดยไม่ต้องใช้สายที่แถมมา ใช้แค่โคม relay สวิทช์ พอแล้ว หรือเปล่าครับ

Reddy

มีใครติดของศูนย์มาบ้างครับ ของศูนย์ อุปกรณ์ที่ติดให้มามีอะไรบ้างครับ เผื่อผมจะติดได้โดยไม่ต้องใช้สายที่แถมมา ใช้แค่โคม relay สวิทช์ พอแล้ว หรือเปล่าครับ

ยังไม่เห็นของใครติดจากศูนย์นะครับ (ไม่แน่ใจ) เพราะว่าราคาจะสูงกว่าข้างนอกเยอะอ่ะครับ และขั้นตอนจะยุ่งยากกว่า ผมจะต้องไป upgrade กล่องอีกอ่ะครับ

You are in control of your destiny only you can make your dreams come true

Anfield 2555

ติดเสร็จแล้วครับ นั่งงงอยู่นาน

emo25เอาสายเข้าไปยังไงครับ บอกหน่อยได้ไหมผมงงกับมันมากจริง

FIRSTdano

ผมติดมาจากศูนย์ ครับ

kee

ติดของศูนย์มีอุปกรณ์อะไรบ้างครับ พอบอกได้ไหมครับเผื่อมีวิธีติด ตามข้างนอกครับ

iPong

ติดจากศูนย์มาครับ ชอบที่สุดตรงได้ที่ปรับด้านขวามาแบบยกก้าน แถมเวลาเปิดปิดไฟตัดหมอกจะมีไฟบอกที่หน้าปัดด้วย แต่ต้องแลกมากับราคาอันแพงกว่าของปกติข้างนอกเยอะเลย

tal_cartoon

ติดจากศูนย์มาครับ ชอบที่สุดตรงได้ที่ปรับด้านขวามาแบบยกก้าน แถมเวลาเปิดปิดไฟตัดหมอกจะมีไฟบอกที่หน้าปัดด้วย แต่ต้องแลกมากับราคาอันแพงกว่าของปกติข้างนอกเยอะเลย

อย่างนี้สิ เรียกว่าของศูนย์จริงๆ ติดแล้วต้องพ่วงกับยกเลี้ยว กับเรือนไมล์ด้วย

FIRSTdano

แสดงว่า รุ่น gls เหมือนกัน หรือไม่ก็ gls limited 555

meeme

ติดไฟตัดหมอกต้องถอดกันชนออกมาหรือเปล่าคับ แล้วจับยึดอย่างไร มีอุปกรณ์แล้ว แต่ติดไม่เป็น ช่วยบอกที พึ่งจะเข้ามาดู  emo33