>>>เกือบ 4เดือนเต็ม กับน้องMirage ฟ้าใส(สิ้นสุดการโมดิฟาย หน้า5)<<<

เริ่มโดย Pongsarid, 30ต.ค.2012, 02:56:00

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

ลงล่าง

mito

emo64 emo64 เห็นราคาแล้ว

Mirage อิเขียว E-GREEN 13/10/12

Chou

โอ้โห แค่เปลี่ยนล้อเป็น 15x6.5 ยังวิ่ง ตจว. ได้แค่ 12กว่าๆ ผมกำลังจะเอาไปเปลี่ยนเป็น 15x7" คิดหนักเลยทีนี้ แต่ข้อมูลมีประโยชน์มากครับ ขอลุ้นให้พ้นรันอินแล้ววิ่งได้ซัก 15-16 กม./ลิตร นะครับ

chang_thai

ดีมากครับพี่ รถราคาเป็นแสน กับอีแค่เงินอีก40000ทำโช็ค ผมว่าไม่แพงครับ
การใส่ยี่ห้ออะไรอยู่ที่ความพอใจ ของแต่ละบุคคล

ตามสโลแกนครับ  แรงตามตัง  พังตามเงิน
ผู้ชายเปื้อนฝุ่น ก็ไม่อุ่นเท่าคนมีตังค์

Pongsarid

อย่างผมนี่ซื้อโช็คไม่ได้แน่นอนครับ  emo9
แค่รถผมก็แย่แล้ว

อย่าพึ่งคิดแบบนั้นครับ เมื่อสมัยผมอายุน้อยๆต้องบอกว่าหาเงินกินข้าวยังลำบากเลย พอเวลาผ่านไป เราเจอหนทางของตัวเอง อะไรที่คิดว่าไม่มีทางเป็นไปได้ มันเป็นไปได้เสมอครับถ้าเราพยายาม  สู้ต่อไปไอ้มดแดง emo71

Pongsarid

ต้องจอดน้องฟ้าใส ซิ่งเข้าป่าสิบกว่าวัน กลับไปจะเอาไปเปล่ียนสปริง แล้วจะรีบรายงานผลการใช้งานต่อไปนะครับ

น้องsmart_สมถะ

ติดตามชมกันต่อไปค๊าาาา  emo66 emo66

alek99

รีวิวได้สุดยอดมาก ชอบมากครับ

LIAB

เปลี่ยนลำโพงกับแตร ราคาเท่าไหรครับ  emo23

Lek-J's

05พ.ย.2012, 18:54:04 Last Edit: 05พ.ย.2012, 18:55:58 by Lek-J's
 emo17แจ่มเลย...สว่นตัวใช้แต่teinอะตัวนี้ยังมะเคยเลย ดูแล้วน่าจะเหมาะกะขาลุยมากกว่าทางเรียบอะ emo60
Electrical Engineering..หวัดดีครับเพื่อนๆๆทุกคน<br />line id:lek-js ครับ Tel.093-8319126 <br />Line มาคุยได้น๊า<br />Red Dragon J's

..

อยากให้ลองที่ความเร็วสูงกว่านี้ครับว่านิ่ง สนิทหรือเปล่าแอบสนใจ  emo24 emo24 emo24

คันนี้ยังไม่ได้ลองกดเลยครับ แต่ถ้าเป็นอีกคันเปลี่ยนทั้งโช๊ก และสปริงแล้ววิ่งสองร้อยนิ่งๆสบายๆครับ รอน้องฟ้าใสพ้นรันอินแล้วผมจะทดสอบ แล้วนำมาเล่าสู่กันฟังแน่นอนครับ emo12

อีกคันที่ว่าคืิอเจ้านี่ครับ

เจอคันนี้สงสัยต้องหลบ อิอิ สองร้อย นิ่ง ๆ  emo48
ซูบารุ เป็นรถยี่ห้อเดียวที่มีสติ (STI) คอยเตือนใจไปกับเราเสมอครับ

dewlancer

สุดยอดเลยครับ ไม่ทันไรจัด hotbits ซะแล้วเป็นหนึ่งในโช๊คที่ผมอยากลองมากๆจริงๆครับ ได้โช๊คระดับนี้กับราคานี้ สุดยอดครับ emo71

teetriton

emo63ขั้นเทพครับ ไม่ทราบว่าแด็มปมาเท่าไรครับจะไปทำมั่งครับท่าน emo71

Pongsarid

emo63ขั้นเทพครับ ไม่ทราบว่าแด็มปมาเท่าไรครับจะไปทำมั่งครับท่าน emo71

ประตู 4บาน 2000บาทครับผม emo12

ช่วงนี้ผมยังใช้เวลาส่วนใหญ่ทำงานอยู่ตามหลังเขา และบนดอยห่างไกล เลยไม่ค่อยมีเวลาเขามารีวิวการใช้งานต่อนะครับ อีก 5-6วันกลับไปแล้วจะขยายความตามสไตล์กันต่อไปแน่นอนครับ

เอารูปที่พักเมื่อวานนี้มาฝากกัน ส่วนพรุ่งนี้ต้องบุกป่าฝ่าลำน้ำเข้าป่าลึก แล้วพบกันครับผม

Pongsarid

อ่อ....ระหว่าผมไม่อยู่หน้าที่หลักของน้องฟ้าใสคือรถรับส่งเจ้าหนูนีโม่ ลูกชายตัวซนไปกลับโรงเรียน แต่มันก็ทำหน้าที่ได้แค่วันเดียวเท่านั้นครับ ก็เกิดปัญหา"เบรกแตก" อาการคือจู่ๆก็เบรกไม่อยู่ และมีน้ำมันเบรกไหลนองพื้น ให้คนที่บ้านเอารถไปเข้า 0 ทราบผลว่าเกิดจาก ข้ออ่อนเบรคแตก เนื่องจากมันไปขูดกับล้อที่เปลี่ยนมา รถเลยต้องจอดรออะไหล่ และซ่อมไปเป็นเวลา 5วัน(รวมวันอาทิตย์ด้วย) เสียค่าใช้จ่ายไปพันนิดหน่อย เป็นค่าอะไหล่ ค่าแรง และค่าน้ำมันเบรก ทำให้ผมคิดว่าเอทำไมน้องฟ้าใสมันถึงได้ออนแอขนาดนี้น้อ....... สงสัยคงต้องมีการโมกันอีกพอประมาณเลยทีเดียวนะนี่นะ emo61

ขึ้นบน