แจกภาพผังวงจรสายเครื่องเสียง สำหรับต่ออุปกรณ์ต่าง ๆ ตัวท๊อป

เริ่มโดย Mira(ge)Sport, 30พ.ย.2012, 16:39:44

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

kamon550

ถ้าหมายถึงปลั๊กตัวนี้.. จะมากับ DVD ที่ติดมากับรถอยู่แล้วแต่ขาเสียบไม่มี (เขาจะให้มาแค่ 2 เส้น สำหรับต่อกล้องหลัง) อื่นๆถ้าจะใช้อาจต้องทำเอง หรือซื้อใหม่ทั้งพวง
ตำแหน่งปลั๊กตามรูปครับ

zeroxone

ถ้าหมายถึงปลั๊กตัวนี้.. จะมากับ DVD ที่ติดมากับรถอยู่แล้วแต่ขาเสียบไม่มี (เขาจะให้มาแค่ 2 เส้น สำหรับต่อกล้องหลัง) อื่นๆถ้าจะใช้อาจต้องทำเอง หรือซื้อใหม่ทั้งพวง
ตำแหน่งปลั๊กตามรูปครับ
ขอบคุณครับ งั้นไปถอดดูแปบครับ  emo24 emo24

eng_009

^_^ ขอบคุงครับ
"เจ้าน้องเล็กตัวดำ" ^_^

narinwee

เตรียมใส่ เพื่อที่จะดูหนังจาก HD box. มีเครื่องที่ใช้ดูหนังในบ้านอยู่เลยจะเอามาดูในรถ
ทำไมมันถึงใส่ไม่พอดีอ่ะครับ ที่แกะมาจากคอมมันใหญ่กว่าหรอ พอดีผมจะทำน่ะครับ 

same

อ้างถึง
ทำไมมันถึงใส่ไม่พอดีอ่ะครับ ที่แกะมาจากคอมมันใหญ่กว่าหรอ พอดีผมจะทำน่ะครับ
ผมมีตรงรุ่นเลย เอามะให้ฟรี

narinwee

อ้างถึง
ผมมีตรงรุ่นเลย เอามะให้ฟรี

แบบไส้เปล่าหรอครับ  ผมขอซื้อก็ได้นะครับ ผมอยู่ชัยนาทนู่น emo69