รายชื่อปั๊มที่มีหัวจ่าย E85 กัน ทั้งปัจจุบันและอนาคต

เริ่มโดย patchayas, 03ธ.ค.2012, 23:58:40

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

ong247

Update... ปั๊ม PURE มีน้ำมัน E85 สาขาลาดพร้าว (ฝั่งตรงข้าม รพ.เวชธานี) และสาขาอุดมสุข 11 (ในซอยสุขุมวิท103) เพิ่มเติมครับ

patchayas

รับทราบ
ปั๊ม PURE มีน้ำมัน E85 สาขาลาดพร้าว (ฝั่งตรงข้าม รพ.เวชธานี)
พิกัด 13.770929, 100.636367  emo63

guyjung

อัพเดทตอนนี้ระยองมีปั้ม E85 แล้ว1ปั้มครับท่าน

ระบุพิกัดด้วยครับท่าน  emo12

patchayas

[quote author

โอ้ววววววววววว  เชียงรายจะมี E85 ที่เด่น 5 แล้ว พระเจ้า emo3 emo4
ถ้านครสวรรค์  + ตาก  เสร็จนี่แจ่มเลย emo63
[/quote]

นครสวรร์ + ตาก เสร็จหรือยังครับพี่น้องใกล้เคียง emo63 

patchayas

รายงานปั้มน้ำมัน E85 หลังกลับมาจากการเที่ยวสงกรานต์

ขาขึ้น
เติมปั้มแรก  บางจาก เลยนิคมไฮเทคไป  320 บาท (ของเดิมมีอยู่ครึ่งถัง)
ปั้มที่สอง    บางจาก กำแพงเพชร         300 บาท เหลือครึ่งถัง
จากนั้นใช้น้ำมันจนหมดถัง ถึงพะเยา  เติม E20 ไปจนเต็ม  ขับไปเชียงราย
เหลือบไปเห็นข้างทางแถวๆ ป่าแฟกหรือแม่ใจไม่ทราบแน่  แต่เป็นปั้ม เพียว มี E85 ขายด้่วย emo63

ไปเที่ยวเชียงแสนก่อนถึงเชียงแสน มีปั้มเพียวขาย E85 เหมือนกัน กดไปอีกเต็มถัง  ถามน้องเขาว่าเชียงรายมีกี่ที่  น้องเขาบอกว่าถ้าเป็นปั้มเพียวมีที่เวียงชัยอีกที่นะครับ emo63

BoyMR

ปั๊มใน มช.ก็มีครับ

เทพคุ้มครองให้ข้ากล้าฝ่าประจันศัตรู และข้าจะชนะศัตรูในสมรภูมิ เพราะข้าฝึกฝนมาดี

ChesZ

ยโสธร มีแล้วเด้อ   ขาออกไป อ.สุวรรณภูมิ ใกล้ๆแม่น้ำชี
หัวจ่าย ชมพูแจ๋น เชียว
ในวันที่เราเจ็บเกือบตาย   เธอหายไปอยู่ไหนมา

Omega

อัพเดทตอนนี้ระยองมีปั้ม E85 แล้ว1ปั้มครับท่าน

ระบุพิกัดด้วยครับท่าน  emo12

อยู่ในนิคมมาบตาพุตครับเป็นของปั้มเพียว

£D_CHK.

รายงานปั้มน้ำมัน E85 หลังกลับมาจากการเที่ยวสงกรานต์

ขาขึ้น
เติมปั้มแรก  บางจาก เลยนิคมไฮเทคไป  320 บาท (ของเดิมมีอยู่ครึ่งถัง)
ปั้มที่สอง    บางจาก กำแพงเพชร         300 บาท เหลือครึ่งถัง
จากนั้นใช้น้ำมันจนหมดถัง ถึงพะเยา  เติม E20 ไปจนเต็ม  ขับไปเชียงราย
เหลือบไปเห็นข้างทางแถวๆ ป่าแฟกหรือแม่ใจไม่ทราบแน่  แต่เป็นปั้ม เพียว มี E85 ขายด้่วย emo63

ไปเที่ยวเชียงแสนก่อนถึงเชียงแสน มีปั้มเพียวขาย E85 เหมือนกัน กดไปอีกเต็มถัง  ถามน้องเขาว่าเชียงรายมีกี่ที่  น้องเขาบอกว่าถ้าเป็นปั้มเพียวมีที่เวียงชัยอีกที่นะครับ emo63

ปั๊มเพียวทางไปเชียงแสนอยู่แถวไหนเหรอครับ มี E85 ด้วย ผมไปเชียงแสนบ่อยๆไม่เคยเห็น

GLS CVT Member Club No.425

patchayas

เส้นจากแม่จัน  ไปเชียงแสนนะครับ 

ถ้ามาจากแม่จันจะมีไฟแดง  3 สามหรือ 4 แยกไม่แน่ใจ  เลยไปซัก 100 เมตร เจอปั้มเพียวเลยครับ

samosa11

จังหวัดกาฬสินธุ์ อ.ยางตลาด เลยปากทางเขื่อนไป 2 กม ปตท เปิดใหม่ก็มีแล้วเหมือนกันครับ

dragoons

อยากทราบว่าค่าน้ำมันจาก กทม - เชียงราย E85 ไปกลับประมาณเท่าไรอะครับ

ragkapok

ปตท.นิคมนวนคร มีทุกอย่างเลยพึ่งจะเปิดไม่รุ้อี85เข้ามาหรือยังเพราะยังไม่ได้เข้าไปใช้บริการเลย emo60

guyjung

รบกวนขอพิกัดด้วยครับ  ะไประยองฮิ อาทิตย์หน้าครับ  emo24