จริง หรือ ไม่ คนรู้ช่วยตอบหน่อยครับ

เริ่มโดย GonGRuaT, 18ธ.ค.2012, 22:40:35

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

ลงล่าง

My name is [LY]

ภายนอกดูบาง แต่พอเจอเพื่อนในบอร์ดที่โดนชนมา ทำให้รู้เลยว่า
มันแข็งแรงใช้ได้เลยนะ และมันก็ตามราคา ดีก่ามอไซด์ จริงไหมพี่น้อง

pong e46

ผมว่าตัว จขกท ก็น่าจะทราบดีนะครับว่ารถดีไม่ดี ก็ใช้มาตั้ง 7 เดือนล่ะ ไม่เห็นจะต้องไปเชื่อเพื่อนคุณเลยนิครับ ส่วนตัวผม ได้ยินปัญหานู่นนี่ที่มีมากับรถ มันก็มีทุกยี่ห้อแหละครับ ผมไม่เห็นจะสนใจเลย รถพึ่งได้มา ไม่กี่วันเอง รักซะแล้วครับ

oum^014^

ผมก็พนักงานมิตซูครับผมยังซื้อใช้เลยตังTOPด้วย ถ้าไม่ดีจริงญี่ปุ่นจะกล้าลงทุนเกือบสองหมื่นล้านและให้ไทยเป็นฐานการผลิตส่งออกไปทั่วโลกทำไม เพื่อนคุณแค่พนักงานชั่วคราวหรือเปล่าครับพึ่งเข้างานยังไม่ทันถึงปีเลยครับ(ส่วนใหญ่ที่อยู่โรงมิราจ) ผมอยู่มิตซูปีนี้ปีที่18 แล้วครับเทียบสเป็คชิ้นส่วนต่างๆ ของรถค่ายอื่นๆ ดีกว่าเขาเยอะครับ ขอแค่นี้ก่อนนะกับพวกฟังเขาว่ามา  emo29

พี่เขายืนยันให้แล้วนะคะ คำถามน่าจะจบ  emo70
top ขาว  เจียงอุดร^^

pukplan

รถอะไรก็แล้วแต่ครับ ขออย่างเดียวอย่าประมาท...เพราะคนข้างหลังรอเราอยู่...

jirayu

จะงัยก็ช่างตัวเราแฟนเรากะลูกเราขับแล้วแฮปปี้ก็พอแล้วค่ะ

เขาบอกว่าผม"เพี๊ยน"

เครื่องยนต์พลาสติก  emo62 อาไรนะอาไรนะ เอาพลาสติกมาทำเครื่องยนต์ได้นี่ มิตซู เทพจริงๆ emo71 เครื่องโรตารี่หรือจะสู้ เครื่องยนต์พลาสติก

romeo

โดนมาเยอะนะ ตั้งแต่ออกมิราจมา
รถกะป๋อง ล้อเล็ก ส่าย นู่นนี่นั่น

ทุกวันนี้แฮปปี้มาก emo18
นกน้อยทำรังแต่พอตัว

ถ้ามันไม่ดี พี่ออกมาเพื่อ ??

vasabi

ถ้าตามฐานะผม ถ้าเกิดว่าผมมีเงินดาวรถหลักล้านละต้องผ่อนต่อเดือนคงขัดสนแต่ผมออก ป๋องแป๋งมายังเหลือกิน
อิกอย่างอย่างว่าตามสถานะป๋องแป๋งผมกระจกข้างเกิดหลุดไปผมมีกำลังซ่อมแซมแต่ถ้าออกหลักล้านมาได้จริงคงต้องกระจกข้างเดียวไปหลายเดือน
ส่วนผมก็ 7เดือนใช้มาไม่เกิดปัญหากับเครื่องยนต์โครงสร้างรถขัยมาตั้ง19400ก่าโลละ วิ่งตัง185km.แค่ลองดูนะครั้งเดียวเพราะป๋องแป๋งคือ eco carไม่ควรปู้ยี่ปู้ยำสงสารเค้า
เลิกตามกำลังแล้วก็คสามต้องการและการใช้งาน
ถ้าเเรง แข็ง ทน ต้องตัวอื่นที่เหลืออย่าประมาท
555รถยิ่งแพงอะไหร่ก็ไม่ได้ถูกๆนะครับ
ปล.ตามความต้องการเราอย่าไปมองคนอื่น

chet272

รถ ราคาห้าแสน ก็ได้แค่นี้ล่ะครับ
1.5 บาทต่อโลวิ่งนอกเมือง
abs airback airauto dvd eps ป.1 ฟรี
แถมรัฐ ลดให้อีก 77000 บาท
ได้รถภายใน 1 เดือน
แค่นี้ก็ ok แล้วครับ
ปล.ขาย accord มาซื้อ mirage emo66

Nightvariety

อยู่ที่ท่านว่าจะเชื่อตัวเอง หรือเชื่อที่ "เค้าว่า ..."

- สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว ดีชั่วอยู่ตัวทำ -

nOoSi

สงสาร จขกท จังอ่ะ
โดนเพื่อนๆ รุมซะเละเลย  emo69

konnatadee

สงสัย ต้องด่ามิราจบ้างแล้วคนสวยจะได้สงสาร

shero

โดนมาเยอะนะ ตั้งแต่ออกมิราจมา
รถกะป๋อง ล้อเล็ก ส่าย นู่นนี่นั่น

ทุกวันนี้แฮปปี้มาก emo18
นกน้อยทำรังแต่พอตัว

ถ้ามันไม่ดี พี่ออกมาเพื่อ ??
โดนเหมือนกันเลยอ่ะคุณ และชอบอ่ะ กับคำพูดที่ว่า..."นกน้อย ทำรังแต่พอตัว" หมูสร้างเล้าพอดีๆ ใครจะว่าไง เราขับแล้วแฮปปี้ก็โอแล้วอ่ะค่ะ

nOoSi

สงสัย ต้องด่ามิราจบ้างแล้วคนสวยจะได้สงสาร

เค้าอาจจะตั้งกระทู้มาด้วยความรู้เท่าไม่ถึงการณ์ก้อได้นะคะ
คงไม่ได้มีเจตนาจะมาด่าอะไรมิราจหรอกค่ะ
และที่สงสารก้อเพราะเห็นเค้าโดนเพื่อนๆต่อว่าหลายคนแล้วอ่ะ
อย่าเข้าใจศิผิดไปอีกคนสิคะ  emo69

ขึ้นบน