จริง หรือ ไม่ คนรู้ช่วยตอบหน่อยครับ

เริ่มโดย GonGRuaT, 18ธ.ค.2012, 22:40:35

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

ลงล่าง

pisutpraking

ในความเห็นส่วนตัว ไม่ว่าจะเป็นรถยี่ห้อไหนในประเทศไทยเรา ทุกยี่ห้อ วัสดุจะมาจากแหล่งผลิตเดียวกัน ยกเว้นเครื่องยนต์ แตกต่างกันแค่การประกอบแล้วแต่การออกแบบของวิศวกรผู้ผลิต เพาะฉะนั้น รถยนต์ราคาเป็นล้าน หรือราคาหลายแสน มันก็ใช้วัตถุดิบในเมืองไทยจากแหล่งเดียวกัน (อันนี้รวมถึงรถมอเตอร์ไซค์ด้วย)

NUAL RALLIART

ขอชื่อเพื่อนหน่อยครับ ชื่อจริง ตำแหน่งที่ทำงาน ผมจะโทรไปถามฝ่ายรับประกันคุณภาพในประเทศ

ขายกรอบป้าย RALLIART แท้ 550 บาทพร้อมแพคส่งEMS

namebanp

น่าสงสารเจ้าของกระทู้

ขึ้นบน