ได้ป้ายขาวแล้วฮาาาา

เริ่มโดย jormripper, 23ธ.ค.2012, 04:01:20

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

jormripper

ได้ซักที หนึ่งเดือนกับสิบสามวัน เร็วเหมือนกันแฮะ emo71

[b]ป.ล. ขอบคุณเซลล์เอกของศูนย์มิตซูสาทรครับ บริการดีมาก เร่งให้เต็มที่เลย [/b]
emo11
^0^MitsubishiMirageรถยนต์คันแรกที่ซื้อเอง^__^

น้องsmart_สมถะ

emo30 ได้ไวมว๊ากกก ของนาแค่เล่มทะเบียนแทบจะโลกแตก เกือบ 90 วันแหน่ะค่ะ ส่วนป้ายขาว พนักงาน 0 บอกว่า " ป้าย กง ผลิตไม่ทันนะคะ รอปีหน้า !!"  emo35 emo35

Hacker

จัดไปครับ100x100อิอิ

violack

ได้ไวมาก ของผมไปจอง   -1 กฎ xxxx- พยัญชนะ ฎ มาก่อน ฐ น่าจะได้ก่อนแต่ ก็ยังไม่มีวี่แวว แถมล่าสุดโทรถาม เซลส์ บอกอีก เดือนครึ่ง emo48
แบมบลู DC&Monster Energy Sticker

Ospearl

ยินดีด้วยครับ ได้เร็วมาก

Nightvariety

ยินดีด้วยครับท่าน ,,,

- สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว ดีชั่วอยู่ตัวทำ -

ืีืnunggamecom

ใครอยากใด้ไว จองเลขทะเบียนแบบเสียตัง ครับ ใด้ไว น้ำร้อนน้ำชา 2000-4000 บาทไม่เกิน 1เดือนใด้แน่นอน

mito

ได้ไวกว่าผมอีก ของผม 2 เดือนอ่่า

Mirage อิเขียว E-GREEN 13/10/12

เขาบอกว่าผม"เพี๊ยน"

ของผม1เดือน 15วัน โทรเลช็คแล้วไปรับมาเลย

hsnoei

ได้แต่เล่มทะเบียน ยังไม่ได้ป้ายเลย  1กฒ

jackky@mirage

ผมก็ได้แล้วครับ 1เดือน 15 วัน ทำเรื่องขอคืนภาษีเรียบร้อยละครับ วันนี้เอง

arty^^

พี่ยังไม่ได้เลยอ่ะ........โคตรเซงศุนย์มิตซูชัยพรเลย emo8 เกือบ 2 เดือนแล้ว emo14

jackky@mirage

พี่ยังไม่ได้เลยอ่ะ........โคตรเซงศุนย์มิตซูชัยพรเลย emo8 เกือบ 2 เดือนแล้ว emo14

พี่อาร์ตเซลล์ชื่ิอไรหรอพี่ ของแจ๊คเซลล์ตามงานดีมาก ชื่อพี่อึ่ง จงรักษ์  อะพี่

arty^^

พี่อาร์ตเซลล์ชื่ิอไรหรอพี่ ของแจ๊คเซลล์ตามงานดีมาก ชื่อพี่อึ่ง จงรักษ์  อะพี่

ชื่อ นุ้ย รัตตนันท์ (ขอบอกว่ามันบริการค่อยข้างแย่)ช้ามาก พี่ตามกับฝ่ายทะเบียนเองแล้วเดียววันเสาร์เขาจะโทรมาบอกอ่ะ