รีวิว.. เอามิราจไปทรมาน

เริ่มโดย Khatisak, 31ธ.ค.2012, 19:19:35

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

ลงล่าง

Gibgab

เยี่ยมเลยคับ
emo53 emo53 emo53

JustLikeThis

ยอมรับและน่านับถือในน้ำใจของท่านจริงๆครับ ตัวผมเองเคยได้แต่คิดและพูด แต่ไม่เคยได้ลงมือทำซะที เยี่ยมมากๆ ครับ

Wetphisit

ชอบอะ  emo24 emo24

พี่ได้ทำช่วงล่างอะไรเพิ่มด้วยหรือเปล่าอะครับ หรือเดิมๆเลย  emo71

Khatisak

ตอนที่ไปช่วงล่างเดิมๆครับ

ชอบอะ  emo24 emo24

พี่ได้ทำช่วงล่างอะไรเพิ่มด้วยหรือเปล่าอะครับ หรือเดิมๆเลย  emo71

yello-pink

ปายมาเหมือนกันไม่รู้ว่าเห็นผมหรือเปล่า ผมขับสีเขียว

เห็นมิราจสีเขียวเหมือนกันนะครับ ที่ปาย กะเชียงใหม่
แต่ไม่รู้ว่าใช่รถท่านหรือเปล่า อิอิอิ...

คันนี้รึป่าวที่เห็น emo71 emo71

Khatisak

ไม่แน่ใจเหมือนกันครับ จำได้ลางๆว่ามีไฟท้ายสีแดงอะ...

ปายมาเหมือนกันไม่รู้ว่าเห็นผมหรือเปล่า ผมขับสีเขียว

เห็นมิราจสีเขียวเหมือนกันนะครับ ที่ปาย กะเชียงใหม่
แต่ไม่รู้ว่าใช่รถท่านหรือเปล่า อิอิอิ...

คันนี้รึป่าวที่เห็น emo71 emo71

kookliv11

แล้วถ้าไปเข้าค้อ ไหวมั้ยคับ
ผมอยู่ จ.ราชบุรีคับ

ขึ้นบน