ก็ "น่าน" นะสิ

เริ่มโดย num_som, 03ม.ค.2013, 20:21:38

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

num_som

ไปน่านเหมือนกันครับ กลับบ้านมา ว่าแต่เอ...รถคันนี้คุ้น ๆ เหมือนวันนั้นผมเห็นที่ในตัวเมืองน่านตรงสี่แยกไรสักอย่างนี่แหละครับ รถสีแดงใช่ป่ะครับ มีสติ๊กเกอร์คลับติดอยู่หลังรถ จำล้อแม็กได้ ไม่รู้ว่าคันเดียวกันป่าว

ถ้าล้อ ลายนี้ มีสติกเกอร์คลับ ก็ผมคันเดียวเลยครับ หามิราจติดสติกเกอร์คลับไม่ได้เลยอ่ะ มีผมเอาสติกเกอร์ไปน่านคนเดียวเลยม่างงานนี้ emo67

BUN 143

เที่ยวเมืองไทย ไม่ไป(กับมิราจ)ไม่รู้  emo24

Omega

ฮันแล้วอยากปิ๊กบ้าน emo12 emo12 emo12

mcshadow

บ้านแฟนผมก็อยู่น่านคับ...ต้องมีสักวันที่ได้ขับขึ้นไปแต่ตอนนี้รอไปก่อนรถยังไม่ได้เลยคับ

Bhat

เป็นคนน่าน แต่มาอยู่นครสวรรค์นานแล้ว
เพิ่งกลับไปวันที่ 5-9 ธันวาคม และ 31 ธันวาคม - 2 มกราคม อากาศไม่หนาวนะ เราว่าแค่เย็น ๆ เอง เพียงแต่ช่วงสาย ๆ มีลมจะหนาวนิด ๆ
แต่ไม่ได้เอาน้องบลูไปหรอก เพราะกินน้ำมัน  ใช้บริการพี่ซิตี้ ติดแก๊สแล้ว ไปไหนไม่ต้องลังเล
ที่น่านมิราจก็เยอะพอสมควรเลยล่ะ  เห็นเพื่อนบอกว่า ศูนย์มิตซูน่าน บริการดีมาก ๆ
ถ้าแวะไปช่วงเที่ยง จะมีข้าวกล่องไว้ให้ลูกค้าด้วย  สมัยตอนที่ยังอยู่น่าน ปีใหม่ที ศูนย์จะมีหนังสือเชิญลูกค้าไปร่วมงานปีใหม่ด้วย
อยากให้ที่นครสวรรค์ใส่ใจลูกค้าแบบน่านบ้างจังเลย

num_som

เที่ยวเมืองไทย ไม่ไป(กับมิราจ)ไม่รู้  emo24

อยากรู้ต้องไปครับ   emo66 emo66

num_som

ฮันแล้วอยากปิ๊กบ้าน emo12 emo12 emo12

อยู่น่านเหรอครับ emo58

น้องsmart_สมถะ

emo71 สวยมากเลยค่ะ น่าไปจริงๆ..ต่อคงต้องฝึกขับรถกันเปนปีๆแน่ๆ กว่าจะได้อย่าง จขกท  emo17

num_som

emo71 สวยมากเลยค่ะ น่าไปจริงๆ..ต่อคงต้องฝึกขับรถกันเปนปีๆแน่ๆ กว่าจะได้อย่าง จขกท  emo17

แต่หน้า ร้อนที่จะมาอยากไปใต้มากว่า มีที่ทางแนะนำไหมอ่ะครับ emo69

FIRSTdano

emo14    ขนาดไม่ได้กิน "เล่า" คนขับยังเมา ถ้ากิน "เหล้า" คงไปไม่ถึงเมืองน่านแน่ๆ  emo61  emo9 emo21

num_som

emo14    ขนาดไม่ได้กิน "เล่า" คนขับยังเมา ถ้ากิน "เหล้า" คงไปไม่ถึงเมืองน่านแน่ๆ  emo61  emo9 emo21

emo61 emo61 emo61 emo61 emo61 emo61 emo61

num_som

num_som

emo58 emo58

num_som

emo12 emo12