ก็ "น่าน" นะสิ

เริ่มโดย num_som, 03ม.ค.2013, 20:21:38

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

num_som

รอติดตามนะครับผม มีแต่คนเอาทริป ตจว. มาโชว์ อิจฉาๆ อยากไปๆ  emo25

เที่ยวก่อนหมดแรงเที่ยว นะครับพี่น้อง emo68

num_som

num_som

num_som

คึดถึงอากาศเย็นๆที่โน้นจังเลยคราบ emo27

otto-ep28

บ้านแฟนอยู่น่าน ไปมา2ปี ปีแรกนั้งรถโดยสารไป ปีที่2 เอามิราจฟ้าไป ถนนแพร่เข้าน่าน สุดยอดมากๆๆๆ ไปจนถึงอ.เชียงกลาง แต่ได้ไปเที่ยวน้อยมากๆๆ ไปพระธาตุแช่แห้งที่เดียว ขับจากอ.เชียงกลาง  emo71 emo71มาอ.เมือง 150กิโล เดียวปีหน้าไปใหม่ จะไปเที่ยวตามที่คุณไปมาให้หมดให้ได้ สวยมากๆๆๆ

num_som

บ้านแฟนอยู่น่าน ไปมา2ปี ปีแรกนั้งรถโดยสารไป ปีที่2 เอามิราจฟ้าไป ถนนแพร่เข้าน่าน สุดยอดมากๆๆๆ ไปจนถึงอ.เชียงกลาง แต่ได้ไปเที่ยวน้อยมากๆๆ ไปพระธาตุแช่แห้งที่เดียว ขับจากอ.เชียงกลาง  emo71 emo71มาอ.เมือง 150กิโล เดียวปีหน้าไปใหม่ จะไปเที่ยวตามที่คุณไปมาให้หมดให้ได้ สวยมากๆๆๆ

ที่ผมให้ดูเนี้ย เป็นน่านตอนบน น่านตอนล่างก็สนุกสนานไม่แพ้กันครับ emo60

Boy_Somphop

สิ้นปีว่าจะไปเชียงราย ลุ้นอยู่ว่าจะล่มหรือป่าว อยากไปมากๆ น่านก็เป็นอีกจังหวัดที่ใฝ่ฝัน ถ้ามีโอกาส จะจัดน่านอีกจังหวัด โอ๊ยย อยากไป

ขนมปัง

คนน่าน ยินดีต้อนรับค่ะ   emo7

Omega

ฮันแล้วอยากปิ๊กบ้าน emo12 emo12 emo12

อยู่น่านเหรอครับ emo58

ใช่ครับ อยู่ทุ่งช้าง ช่วงสงกรานพึ่งกลับบ้านมา ขับจากระยองกลับน่านมันมากๆ  emo66

num_som

สิ้นปีว่าจะไปเชียงราย ลุ้นอยู่ว่าจะล่มหรือป่าว อยากไปมากๆ น่านก็เป็นอีกจังหวัดที่ใฝ่ฝัน ถ้ามีโอกาส จะจัดน่านอีกจังหวัด โอ๊ยย อยากไป

เอาเชียงรายก่อนก็ดีครับ ง่ายกว่า ที่เที่ยว สวยเยะ  แนะนำงานดอกไม้เชียงรายช่วงปีใหม่สวยงามดันภาพครับ

pskater

ผมไปมา ติดใจเมืองน่านเหมือนกันครับ เสียดายปีนี้เปลี่ยนทิศลงใต้ ไว้ปีหน้าโน้นนค่อยไปใหม่ เพราะ เมื่อต้นปีไปแค่น่านช่วงล่าง ไม่ได้ขึ้นไปปัว เสียดายมากครับ

num_som

ใช่ครับ น่าน มีช่วงล่างช่วงบน ต้องไป2รอบหรือมีเวลา7วัน ครบพอดี((แต่คงโดนไล่ออกพอดีเหมือนกัน))
emo63

ผมไปมา ติดใจเมืองน่านเหมือนกันครับ เสียดายปีนี้เปลี่ยนทิศลงใต้ ไว้ปีหน้าโน้นนค่อยไปใหม่ เพราะ เมื่อต้นปีไปแค่น่านช่วงล่าง ไม่ได้ขึ้นไปปัว เสียดายมากครับ

num_som

สิ้นปี56 ไม่รู้ไปไหน ลองวัดใจได้นะที่นี้ emo67

num_som